Gò Vấp Tay nghề giỏi mà giấu [KTV:15]

Lượt xem: 2,677

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mới lên SG đc vài ngày thêm ngày CN rãnh rỗi nữa.. thì toy ghé chơi Dubai xem mấy e mới như nào (xem hình thì đa số số mới chưa gặp).Phi xe đến Dubai liền toy, chờ đợi ji nữa ,đc mỗi ngày CN.
Đi cũng hơi xa,tầm 45p thì cũng đến nơi..hehehe tới công chuyện luôn bắt vé *** QUIN liền randum mai ruổi luôn.
Rồi em trai locker dẫn lên phòng xông hơi trước.
CSVC: mình với nhiều ae report rồi.khá OK
Xông ướt rồi qua xông khô tầm 15p thì em bước vào.Haha lạ quắc chưa xác định đc số nào.. Thì e bảo e số 15, mặc bộ áo yếm trong cũng ngon phết ae ạ.Trò chuyện vs nhau 1 hồi chờ hạ nhiệt (mới xông) thì cả 2 cùng nhau tắm táp sạch sẽ chuẩn bị chiến.E tấm rất kỹ kì cọ mọi ngóc ngách.haha làm thằng e ngoi dậy chào hỏi liền.Mình bảo e ra giường thư giãn cho thoải mái(như 1 thói quen luôn r)Em ấy bắt đầu hôn ti lần lần xuống thằng e đang trực chờ cưng cứng từ ngoài bồn đến ra giường.haha..Đá bi, quét cột đúng phê.. Mình liền hỏi ẻm:Em làm MS lâu chưa.Em bảo:Em mới biết làm gần đây toy còn đang học nghề.. Mình chỉ cười rồi "ời"toy. Em chỉ BJ và BJ toy làm liên tục ko ngừng nghỉ, lưỡi xoắn chặc thằng e, kết hợp tay vuốt ve kích thích bi, đậu.Khá lâu mà em vẫn BJ quá thương em nên bảo lên 69 để mình out luôn chứ thấy e quá nhiệt tình r,,v4 khá gọn gàng,e ấy thuộc kiểu khá nhạy cảm nên lick nhẹ lưỡi đã thấy rùng mình rồi.Đc quả đó , kết hợp với BJ tần suất cao nên mình out 100% trong miệng bé luôn tới thằng e nó nhũng mới chịu buông tha (e nó bảo mới học nghề,điu thật sự)..
Nằm nghỉ tí chờ e lấy đá nóng, mà thấy trong người mệt mệt hong biết out2 nổi ko nữa.Tay nghề đấm bóp khá OK , trườm đá nóng, bẻ khớp sống nghe răng rắc, khớp tay, chân ,cổ luôn.. full bài hết r.
Nuru e thoa khắp người mình và e ấy ,,e ôm mình trường ngực, ngực tuy không to nhưng bù lại đường lưỡi đi khắp người theo sao bù tất cả.haha.Mông trườn cũng khá kỹ.. Mê nhất chà bướm (v4) chà hơi đặc biệt so với các e khác.haha làm chim mừng hụt mấy lần(cũng may là mừng hụt chứ mừng thiệt là tới công chuyện nữa) quả chà v4 chất lượng.
Kkkk lây quay thì e cũng xin phép shot2..em hôn từ gói lên đến lỗ tay, liếm láp thở nhè nhẹ đầy kích thích rồi lại màng BJ thần thánh.keke..Bj cũng khá lâu em ấy nhảy xuống giường rồi tiếp tục Bj (kiên trì ghê thật) mình tranh thủ skill "nhất dương chỉ"liền tuy hơi khô như vào trong thì khít rịt , cảm nhận bóp thả ngón tay mình mê thiệt..Em bắt đầu rùng mình co co giật giật rên lớn và nhanh ôi (cái ji thế này) Bảo e lên 69 nhanh chứ như này thì khó kiềm lại đc.haha. Lên 69 khá nhanh thì "Tiên ông phóng sửa luôn"trong miệng e ấy..Đc quả đó..
KTV:15 Face: Xinh
V1: cam lai
V2 : chuẩn
V3: To, mềm mịn
V4: Đẹp, gọn gàng
Kỹ năng: mới biết,đang học nghề (kiểu e nó)
Em nói: em hơi khô,anh có cách nào trị hong.
Mình trả lời đại: uống nhiều nước, thường xuyên ăn hào với khớm(trái thơm) mà e ấy cũng tin nữa !.. gạt qua gạt lại huề vốn luôn.haha..Xuống phòng lễ tân gặp 1 e xinh lắm ae ạ lần sau hốt e ấy liền mới đc.. kết thúc buổi trải nghiệm. Chào thân ái ae nhak..

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and Jenter07

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Ôi bác chốn dịch quá lâu ah nghe…. Đã 8 tháng nay mới thấy bác đi thị sát Dubai đó…. Cảm ơn bác đã chọn Dubai cho buổi thư giãn của mình.

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Xả cuối năm ăn tết hoành tráng hả @An9x

hang bu

Binh Nhì