TB3 lần đầu với 09

Lượt xem: 2,075

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Xin chào anh em congdongmassage
Sau một thời gian xin xỏ và sắp xếp với gấu hôm nay em được tý giờ được thả ra vội vàng chạy kiếm chốn nào để xả xì chét. và em chọn bên Thái Bình 3. do thời gian có hạn nên em chỉ dám đi phòng vip thường.
Em vào đi đại vì đi phòng vip thường nên ngại không dám yêu cầu , hihi. được mấy anh phục vụ giới thiệu cho số 09.
Cơ sở vật chất tốt lắm em thấy có phòng xông hơi wc bồn tắm bán nguyệt ghế sofa nữa, phòng rộng rãi.
Đập vào ấn tượng đầu tiên của em là vòng 1 của em ấy khá đã to hơn với gấu em nhiều hihi.
Sau khi xông hơi xong được em ấy cho ngồi nghế vừa lau vừa tâm sự như người yêu vậy, rồi mới vào tắm. em được em ấy tắm khá kỹ .
maxa khỏe đã thiệt, em ấy đấm có lực như ở spa mà em đi với gấu vậy. đấm khá đủ bài, đang lo lắng về việc trốn gấu thì khi em đấm em thấy như chả gì phải lo cả, mọi thứ như tan biến. vừa đấm vừa tâm sự đủ kiểu với em , nằm sấp như năm ngữa em ấy bóp tay bóp chân, maxa đầu khỏe hẳn ra luôn.
Rồi đến phần thưa giản em thì không biết ở đây dùng tay hay miệng nhưng sợ dùng miệng nên em kêu dùng tay thôi. trong lúc thưa giản em được khám phá vòng 1 mà nãy giờ đang thèm hihi. to to đã đã lắm. đang khám phá thì em nó vừa thưa giản vừa khích thích làm em không kiểm soát được out mất tiêu. hichic.
Được em lau chùi sạch sẽ , nằm nghỉ tý rồi vào em tắm lại nữa, về mà vui lắm.
tổng thiệt hại tic + tip em gửi luôn em nó 500k. thấy em nó vui lắm.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mừng bác ngon strym

baobaonn

Tập Sự