Q.1 tê chym với 29

Lượt xem: 733

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chiều qua sau khi gọi lấy code thì mình liền nhảy lên con xe phi qua Dubai để tìm bé 29 . Đến nơi thì vẫn như thường lệ. Thủ tục check code khá là nhanh chóng. Mình được locker dẫn lên phòng trong cùng.
Xông hơi được một lát thì e xuất hiện. Một cô bé rất quyến rủ . Em tháo khăn quấn của mình ra và tắm cho mình. Mới nghe giọng nói của em mà đã như mê mệt. Em ấy tắm táp cho thằng nhỏ khá là kĩ lưỡng, sau đó là màn mươn trớn chậm rãi trong bồn , chậm mà cảm xúc quá nên leo lên giường nằm rồi mà thằng nhỏ vẫn chưa chịu hạ nhiệt.

Làm khỏe: phần này mình xin không nhận xét nhiều , chủ yếu là thư giãn mà , nhưng bé đấm đá cũng nhiệt tình

Thư giãn: Mình phải gồng hết sức để không vẫy cờ trắng quá sớm. Em đi lưỡi khắp người rồi em đi vào phần chính luôn với cặp ngực to tròn . Đến lúc này mình chỉ biết nằm hưởng thụ. Em như đang phô diễn các tuyệt kỹ của em để hành hạ mình . Em chăm sóc cho mình thì mình cũng đâu quên nghĩa vụ chăm sóc lại cho em . Em chủ động cho mình khám phá từ núi đồi cho đến khe suối. Cả 2 kết hợp lại tạo nên khung cảnh thật là lãng mạn. Và sau 10p cầm cự mình cũng phải đầu hàng.

Đánh giá về em: Số 29
V1: mềm mại , to tròn
V2: đầy đặn
V3: căng mọng
V4: gọn gàng, ẩm ướt

Tic : 500k ( camapro )
Tip : 1000k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Bé 29 bữa h hot ghê, quên hỏi bé có tha thu hrm bác =))

Shanchira

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/10/20
Chủ đề
0
47
3
0 ₿
29 hot vậy, nhưng nghe khen 99 cũng nhiều. bác nào đi rồi cho em xin ý kiến

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Dubai Tân Định xin chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công cùng 29. Chúc anh nhiều niềm vui và hẹn gặp lại anh nhiều lần nữa.

Mũ Đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/19
Chủ đề
1
31
6
34
0 ₿
Em này nghe thằng bạn đi về khen nức nở. Nghe tả thì khá hợp gu mình