Gò Vấp Tê cứng người với em 61 ở Adam

Lượt xem: 1,084

hiếu tha thứ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/21
Chủ đề
1
21
0
0 ₿
Xin chào tất cả mọi người, mình có lướt trên diễn đàn để kiếm cơ sở nào gần nhà mình để giết thời gian thì biết tới được Adam, mà đọc thì thấy bài phốt của bác kia nên lòng cũng hơi lo lo. Mà thôi kệ vạn sự tùy duyên thôi chứ biết sao giờ. Tới cơ sở mua vé 69 luôn cho nó máu lửa. Xong ngồi đợi pv lên set up xong rồi mình chuẩn bị lên. Mình thì xem hình xong chọn bé 61 tại thấy đúng gu ạ hehe.
Lên phòng thì thấy phòng cũng vừa đủ tại vì nó nằm ngay địa điểm như thế thì không thể khắc phục hơn được nữa rồ, thôi cũng kệ chui zô xông hơi thui chứ chần chờ gì nữa. Ngồi xông thì nghe thấy tiếng mở cửa thì mình vội chạy ra đón chào bé. Mình chấm theo mình face bé 8đ chiều cao thì chắc tầm 1m6 mình đoán vậy. Bé lau khô người cho mình để chuẩn bị vào tắm.
Phần tắm thì mình nói ít thôi tại vì mình thích cái phần lên giường massage thôiB05. Bé tắm cho mình khá kĩ không qua loa tận tình mà bé dâm nên bé hơi nghịch thằng em của mình. Lên giường mass thuiii.
Massage khỏe bé làm đủ bài nhiệt tình đủ lực vô cùng tốt đá nóng các thứ luôn khoái rùi đóa, mà bé còn có dịch vụ đặc biệt là bấm huyệt nữa chứ đã ghê chứ. Bé bắt đầu vào bài massage mệt đổ dầu trườn nuru đi đường lưỡi nữa, mà vé 69 có cái đặc biệt là dùng V3 và V4 trườn cho mình nữa cảm giác kiềm không nổi luôn á. Thế mà ông kia bảo vé thái với 69 như nhau chỉ khác là thêm 69 thui, chứ thấy vé thái đâu có sài V3 V4 để trườn đâu mà. Cảm giác V4 chà lên người làm người mình sướng run lên không chịu nổi nên mình đã yêu cầu vào thế 69. Thì lúc này nước đã lênh láng từ lúc nào hehe nhìn lông khá gọn gàng nha. Bé dùng những kĩ năng của mình đá trứng cút và liếm trụ lưỡi điêu luyện đã khiến mình phải lên thiên đường.

Tổng thiệt hai :
tic=tip=700
locker 50k

Nói chung là qua buổi trải nghiệm này cảm thấy khá hài lòng, mà cũng tìm hiểu hơn được một xíu là vé Thái và vé 69 khác nhau chứ. Vé Thái là mấy bé chỉ sexy 50% thui và không có dùng V3 và V4 trườn cho mình còn vé 69 là có đủ luôn á nha. Sẽ quay lại gặp em 61 để bấm huyệt cho mình hehe

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã dành thời gian tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ !