Q.10 Tê đầu thằng em cùng bé 79 tokyo q10

Lượt xem: 8,324

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anhseonthoi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/10/20
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
Đạp chiếc cào cào xuống hai em trai dễ thương ra dắt xe, đi thẳng vô trong thì chọn thôi nghe ku nhân viên giới thiệu cũng có mấy em mới mà thôi vừa đi lại sau khi hết dịch nên chọn bé nào thân thuộc gần gũi cho chắc ăn thế làm làm cái vé 700k bé 79 lúc đầu định làm luôn cái vé 1tr2 mà thôi cuối tháng lương chưa về nên nhịn hứa với lòng lần sau sẽ làm cái vé 1tr2 để quần với bé nó

Theo chân thằng em locker lên phòng tip thêm cho em nó 20k uống cà phê do thàng em cũng nhiệt tình, vô phòng xông hơi 10p thì em yêu thân quen đã lên nghe giọng em mà mình phê hết ngời, mấy cái khác mình xin phép cho qua nha kể khúc hai tấm thân quấn nhau thôi

Bé nó tăm táp kỳ cọ cho mình như mẹ tắm con luôn từ con lớn đến con nhỏ đều được bé chăm sóc kỹ hết., massage khỏe thì bé làm ok dễ chịu. Cuối cùng phần chính đã tới đó là màn massage bưởi và massage sò, phải nói là phê từ thằng em lên tơi thằng anh luôn, em nó chăm sóc mình từ trên xuống dưới luôn thề không sót một chỗ nào, đặc biệt là màn 69 của em với mình nói không phải điêu chứ em nó mà làm thêm một hồi chắc mình đè em nó ra tới Z luôn rồi đó, mút gì mà vừa sâu vừa nhiệt tình hết nhanh rồi chậm lâu lâu còn lấy cãi lưỡi liếm với mút nữa chứ, khúc bé nó mút đầu thằng em làm mình muốn ra luôn. Ôi chao phê tận mây xanh. sau 20p đê mê là màn out trong sung sướng.Kết thúc một buổi trưa sung sướng.

Cuối cùng tổng thiệt hại: Tic + tip 1400k. Locker 20k, Giữ xe 20k. Cho một chuyến bay sung sướng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.