Tê ngất người với bé 16 dubai tân định

Lượt xem: 2,308

Todailau

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
4
95
53
32
SÀI GÒN
0 ₿
Hé lô anh em công đồng !!!

Lâu rồi ko đi ms nay trãi nghiệm chỗ mới rp chơi, chia sẽ cùng anh em.

Chuyện là thế này, bữa giờ bận biệu quá nên ít đi ms thấy trên cộng đồng khai trương chỗ mới mà có nhiều món ăn kèm theo nữa nên đến chơi thử.

Vào trong làm thủ tục xong lên phòng. Lễ tân đưa iPad chọn bé mà thôi cho lễ tân chọn dùm luôn ( chơi hên xui. Hihi...)

Phòng ốc thiết kế đẹp, sạch sẽ sang trọng. Ngồi dc ít phút thì em xinh tươi bước vào, random mà may mắn vậy ta, dc 1 em xinh thế này. Muốn ôm liền, mà thôi từ từ rồi cháo cũng nhừ... kkk Chào hỏi xíu thì e cười khẽ có vẽ như mắc cỡ làm mình khá thích thú. Vào xông hơi cho có phong trào với anh em chứ thật ra chỉ muốn tắm thật nhanh để mà lên với bé liền.

Tầm 5 phút rồi cũng tranh thủ ra, lúc này ngồi ôm tâm sự loài chim biển mà 2 tay ko thể yên dc ...kkk. Làm nhỏ muốn giương cờ luôn rồi.

Xong cũng được mời đi tắm , e này tắm kĩ từ thằng anh đến thằng em.

Lên giường bắt đầu ms khoẻ nhưng thôi mình nói bé cho qua giai đoạn này đi. Thì e bắt đầu thoa dầu ms thái dùng ngực trườn từ bàn chân trường lên và loang lõi khắc cơ thể. Nằm cảm nhận 2 đầu ti mà sướng ngất người. Tiếp theo e bắt đầu tung chiêu click ti từ trên xuống chăm sóc thằng đệ,em BJ miệt mài thế là mình cũng khám phá khe nước thiên nhiên, nước nôi ê chề.... Nàng tiên nữ lướt qua lướt lại rồi kẹp kẹp xém tí out luôn chứ nhưng mà lần này là khác rồi nha. Kết thúc chuyện cổ tích thì bắt đầu phần tiếp theo hành hạ. E ấy ôm hôn mình một nụ hôn cuồng nhiệt, thổi lỗ tai các kiểu nói chung là rất đã, e phổi hợp nhịp nhàng vừa BJ và HJ các kiểu làm mình cũng khó lòng mà chống cự được lâu cũng đành phải out trong sung sướng.

Nằm nghĩ chút tâm sự tui hỏi em số mấy để lần sau vào kiếm bé nữa. Chứ phê quá mà. E nói là số 16. Tâm sự dc 1 lúc e tắm sơ lại cho mình rồi mặc đồ vào ra về. Xuống quầy tip e bằng vé thôi.

Đánh giá sơ sơ

E rất vui vẽ, khung mặt rất ưa nhìn. V1 hệ to bóp đã tay.

V2 thấy ok ( mình ko quan tâm )

V3 săn chắc nha

V4 hí hí... đã lắm nha mấy bác

Thôi nói sơ vậy thôi, anh em tự khám phá thêm nha.

Tui cảm thấy rất vui về bé này.

Xuống quầy tính ra về mà lễ tân mời nồng nhiệt quá nên uống xong ly cà phê mới về.

The end ! Bye anh em cộng đồng !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến dubai Tân ĐỊnh. Thay mặt bé cảm ơn anh đã có lời khen. chúc anh có 1 ngày thật vui vẽ

• Like
Điểm cảm xúc: Todailau