Góc tâm sự “Té ngửa” với mỹ nhân số 11.

Lượt xem: 2,320

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Tôi là người đi maxa rất nhiều rồi và tôi ít khi tham gia viết bài trên diễn đàn này. Nhưng hôm nay tôi viết để mong 1 số bạn viết “rì viu” thì bớt chém gió, nói thẳng là bớt xạo.

Chuyện là thế này, tui thấy mấy bạn viết về bé 11 hấp dẫn quá, nói bé đẹp, mỹ nhân (tui thích gái đẹp) các kiểu nên tui quyết định đi từ Bình Dương lên Cộng Hoà “rì viu” xem sao. Đến cũng giấc chiều, quất luôn vé 1t2 (giảm còn 600k).

Xem qua điện thoại thì trời ơi, tui bật ngửa, chắc nói nhiều khi hình qua điện thoại chắc ko đúng lắm, thử lên gặp trực tiếp xem sao. Em vào thì tui té ngửa, nói giọng Bắc, em nói quê ở Đắk Lắk… nếu chấm điểm thì tui cho 6 (điểm trừ) về ngoại hình. V1 thì chấm thì tui cho 6,5 điểm. Kỹ năng em thì nói chung tạm được (chắc do thì khó tính).

Túm lại là mong anh em bớt chém gió lại, viết chân thật xíu, tui thấy nhiều anh em viết uy tín. 1 số thì 5 mà viết lên 10….

Trân trọng góp ý.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Thật sự khó nói đấy bác à, mỗi người có mỗi tính cách mỗi góc nhìn về cái đẹp khác nhau. Theo tui bác cứ trải nghiệm thôi chứ ko nên nghe theo rv nhiều quá, bác đọc các bài rv thì bác trừ hao đi 30-40% thì sẽ happy hơn!

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Thực chất số 11 như đánh giá qua bài viết của ML không phải là xinh nhưng thuộc dạng đẹp kiểu sang chảnh già dặn kiểu hotgirl khi diện đồ, đó là vẻ đẹp qua đánh giá cảm quan. Còn nếu bro cảm thấy hụt hẫng khi gặp 1 bé không như mong đợi khi nghe bài review thì có thể do gu của bro khác biệt so với gu của người viết (hoặc là bài viết chém gió nâng bi thật) thì xin chia buồn cùng bro :sprite-45:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿

Đẹp thì Minh Tâm, Cường Thanh, NDL, SKR mà triển thôi bro... với mặt bằng giá như vậy mà tìm hàng 9-10 điểm khó lắm. Các em ngoại hình xuất sắc làm 1 thời gian họ cũng sẽ tìm đến chỗ khác có thu nhập tốt hơn thôi

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
đọc rp nên chú ý:

1. người viết bài là ai? newbie mới tạo acc => 99% là pr cho cơ sở của locker, giữ xe, quản lí ....
2. bài viết có phản hồi của ai? ko co ai or toàn newbie vô like + cm => cho qua, k có giá tri tham khảo
3. Nên tham khảo rp của các member lâu năm uy tín. đừng quên số họ rp hợp gu họ chưa chắc hợp gu bác. giao lưu và inbox với những member cùng gu với mình thì thông tin mới chuẩn xác

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Lươn Chúa

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
chào mừng bác đã sụp hầm. đang định hôm nào check mà thấy bác rp thế này em nghi vc