Tê tái 07 ML

Lượt xem: 1,912

Saigon Đỏ

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/12/17
Chủ đề
6
9
14
0 ₿
Lang thang cafe cà pháo cuối chiều mà ngồi hoài cũng thấy buồn nên kiếm chỗ xả streess cho vui vẻ. :D Tình hình là trên diễn đàn thấy bé 07 hót quá, nên nay quyết đi em nó xem có hót như lời đồn không? Book ngay cái code và chạy tới Minh Long.

Mình vào đến quầy trình code ra và gọi em 07. Được anh locker vui vẻ dắt lên phòng. Và cứ thế mọi chuyện bắt đầu.

Vô phòng thì mình cũng ngồi xông hơi tí cho có. Ngồi xíu ra thì gặp em với giọng nói ngọt như mía lùi. Em ôm ấp như người yêu khi mình đang ngồi nghỉ đợi khô người vào tắm. Mình cũng tranh thủ khám phá xíu, mà em nó còn hỏi mình muốn sao nữa kìa hahahha. Muốn ăn thịt em luôn chứ còn gì nữa. Em nó hứ lên một tiếng rồi đe mình để coi lát ai thịt ai nha. :D

Và chuyện gì đến nó cũng đến. Em nó tắm cho mình xong lau khô người, và đưa mình lên thớt. hehehe. Mình lúc đó sung quá nên yêu cầu em nó hành đạo luôn. Em nó nãy giờ lúc tắm cho mình cũng làm thằng nhỏ cứng ngắc rồi mà. Bấy giờ em chỉ nhẹ nhàng Bj. Mình lấy tay kéo áo em xuống và bắt đầu xoa nhiệt tình. Được một lúc mình hứng quá kéo em nó lên và bắt đầu hun. heheheh. Một bên em nó bị mình hun, bên kia bị tay mình xe xe nhè nhẹ. Em nó bấy giờ cũng hứng quá rồi nên trườn thẳng xuống dưới mà Bj tiếp luôn. Không cho mình mần thịt nữa. hahahaha. Em làm nhiệt tình, đôi môi ấy như muốn siết chặt thằng nhỏ. Cái lưỡi ấm áp ấy nữa, làm mình gồng không quá 10p luôn.

Em nó vệ sinh lại cho mình và bắt đầu đưa mình lên giường mát xa. Lúc bấy giờ đã thăng hoa nên mình nói em làm khở thôi, khỏi mát thái nữa. Hok có cần đâu em. hihihih. Mình tập Gym cũng 3 năm nên đối với mình hơi thiếu lực chút xíu. Sau cũng em nó ngồi lên giường ôm ấp, nói chuyện vs mình đến gần hết giờ mới xuống.

Đánh giá em
V1: 7đ
V2 : 8đ
V3. 8đ
V4 : nước nôi đầy đủ.
Phù hợp cho bác nào thích ôm ấp như người tình nha. Mà có khi mình vào đúng đài nên em nó giả nhẹ nhàng. Có bác nào dò đài thử coi có đánh thức được phần khác mạnh mẽ của em ấy không nha.hehehe
Hẹn lần sau sẽ để em làm thái cho mình. Chứ hôm nay hứng quá, bắt em làm luôn từ đầu rồi.

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Thấy hình e nó cũng good mà, bộ V1 e nó sao mà bác cho có 7đ vậy? Tính chiều mai gặp ẻm.

Binbeotot123

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
80
14
34
0 ₿
Làm vé onsen cho nóng đi bác ak kkk

Ninhtich333