Tê tái 168 Ozawa

Lượt xem: 3,777

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lang Thang 2210

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
2/8/18
Chủ đề
5
5
17
0 ₿
Sau chầu nhậu phê phê, mình lên chiến mã từ Bắc Hải tiến về ozzawa. Nghe nói em út ở đây không phải tuyệt sắc giai nhân nhưng lại biết chiều lòng khách, và nghịch giữ lắm á. Chạy xe 10 phút là mình đã tới nơi. Làm thủ tục xong xuôi được em trai locker dắt lên phòng. Tip cho em nó 20k tiền cafe và mình dặn tuyển cho một em xinh tươi quậy quậy cho mình là được.
Face: DDCN, cao tầm mét sáu nha. Nhìn em nó chắc tầm 24 ah.
V1: bưởi năm roi
V2: hợp với dáng em
V3: good, dogy bao phê nha.
V4:nước nôi đầm đìa.

Em lam khỏe đủ bài bản. Chiu khó bắt chuyện với khách, vui vẻ dễ gần. Trong luc đấm bóp em có những cử chỉ có tính đụng chạm. Kích thích cho thằng nhỏ hứng lên, ngóc đầu dậy. Những ngón tay em bắt đầu lăn tăn trên người mình. Em tung skill kiến bò từ đùi đến mông. Minhcó cảm giác tay em càng ngày càng tiến sâu vào nơi trọng yếu. Em bắt đầu vuốt ve, mơn trớn thằng nhỏ và bắt đầu vuốt ngược. Cứ như vậy em làm cho đến khi thằng nhỏ dựng đứng dậy mới thôi.

Mình đến đây chịu không nổi nữa nên nằm ngửa lại luôn. Còn em thì tiếp tục hành hạ mình. Em mơn trớn vuốt ve từ bụng tới đùi. Còn mình thì đang tận hưởng cảm giác phê và tê tái. Và rồi cũng đến lượt mình thi triển tuyệt chiêu. Một tay mình bắt đầu để lên cặp mông em xoa xoa. Tiếp đó mình mơn trớn cặp đùi của em. Tự dưng em dừng lại nhìn qua mình và nói mình cho vào trong luôn đi anh ơi. Đúng là nhãn quan của mình không có sai. Mới gặp đã biết em la DDCN roi. Em nói mình cho vào trong thì mình làm thôi, ngại gì nào. Và thế là mọi chuyện bắt đầu. Việc ai người đó làm, em mần mình, mình mần lại em… Đến đoạn cao trào em thi triển hết Skill: bánh mì kẹp xúc xích, đá trứng cút, liếm cột cờ.Và vượt xa cả mong đợi la em chịu CIA cho mình luôn. Lâu lắm rồi mình mới có cảm giác sung sướng vậy…

Kết thúc một tối hạnh phúc cho mình. Hẹn gặp lại em.

PS: Mình quên mất là em nó mang số báo danh 168 nha các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and kakaerror

kakaerror

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/6/19
Chủ đề
0
5
0
27
0 ₿
cảm ơn bác

daigiachandat89

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/6/19
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
"cho vào trong luôn đi anh ơi" là dùng tay móc bím hay là xoạc hả bác, em gà mới tập chơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.