Tân Bình tê tái 2 hòn dái cùng bé 93

Lượt xem: 1,245

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
Có cái hẹn mà bị hủy kèo , đang ngoài quán cafe không nhẽ lại đi về nên mình đổi địa điểm đi mát xa tí cho khỏe rồi về, gần chỗ mình nhất thì thấy có Đại Dương nên mình di luôn cho tiện.
Đến nơi đưa code cho lễ tân và được phục vụ dẫn lên phòng để đợi. Mình thay đồ vào xông hơi tý cho khỏe thì em 93 gõ cửa. Ấn tưởng đầu tiên của mình là vòng 1 to tròn săn chắc, body quyến rũ., Lau khô người rồi em vào tắm cho mình, tay em chà rửa kỳ cọ làm thằng cu dựng lên chào cờ cứng ngắc, tranh thủ xoa ngực các kiểu, đi lưỡi làm tình nhẹ trong bồn trong lên giường nằm
em đấm bóp cũng tăng có lực, nhấn tới đâu là có cảm giác đến đó , nhiều bài
đi xong mát xa khỏe em ấy bắt đầu làm thái cho mình,cặp ngực thật là đẹp săn chắc, 2 đầu ti thì hồng hào dễ thương trườn từ chân lên lưng, lưỡi của em đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai . Mình nằm ngửa lại em trườn tiếp rồi ngậm thằng cu của mình, em dùng tuyệt chiêu bánh mì kẹp xúc xích lúc ấy thì mình mà không kềm được thì bắn luôn rồi . Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là lên láng . Sau 1 hồi 69 thì chuyện gì đến cũng đến mình out hết vào miệng em trong sung sướng.
Sau đó mình cùng em ra tắm lại gửi tip cho em và tạm biệt nhau đi về

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914