H.Bình Chánh Tê tái các anh ạ

Lượt xem: 4,344

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
72
33
0 ₿
Xin chào các anh
Em mới tham gia ***, xin mạo muội được chia sẽ trải nghiệm của để đóng góp cho diễn đàn thêm phong phú. Chuyện là hôm trước em có dạo dạo đường Võ Văn Vân thì có ghé ms DP, vào chọn vé vip, vào phòng thì nhìn CSVC cũng ok, vào xông hơi 1 lát thì bé vào, bé nhìn có nét, trắng, nhỏ hơn mình 1 tuổi. Bé tắm cho mình khá kĩ, ms khỏe cũng ok tạm dc, bé cứ khen bàn chân mình đẹp, k biết bé nói cho mình vui hay sao nữa. Rồi bé ms mệt, bé bj dc 1 lát thì mình nói bé 69, bé leo lên mặt mình cho mình tha hồ ngắm nhìn bím bé, mình day day bím còn bé thì bú nhiệt tình, rồi mình nói bé stop mình rút đầu mình qua háng bé, bé ngơ ngác hok biết chuyện gì thì mình nói bé 96, bé cũng ok, rồi mình leo lên mặt bé cắm chim vào miệng bé, bé cũng nhiệt tình, rồi mình nói bé liếm wc, bé cũng ok làm luôn làm mình khá bất ngờ, lúc này thì mình ngồi chồm hổm hẳn lên mặt bé, bé liếm nhiệt tình mà mình cũng chưa ra, rồi mình bước xuống giường nói bé chờm đầu ra để làm thế upside down bj, thế này thì mình dễ out nhất, cuối cùng thì mình cũng k trụ được CIA trong sung sướng. Thực sự lần đầu đi massage mà dc làm nhiều thế như vậy nó lạ lạ sao các bác ạ, điểm hài lòng của em là 100/10 luôn. Mà bữa em quên xin sđt làm tiếc hùi hụi.
Đánh giá
Face: 7 điểm có nét
Vòng 1: hệ cam
Vòng 2: có chút lipid
Vòng 3: đẹp
Bím: đẹp thơm tỉa tót cẩn thận
Nói chuyện: dễ thương
Service: tùy ng hay sao em k rõ nhưng hôm đó là em tê tái con gà mái luôn
Thiệt hại: vé 400k, tip= tick

• Like
Điểm cảm xúc: NguyenTu2016

chienmin