Q.1 - tê tái chú chim ry cùng người tình nhỏ bé 69 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 tê tái chú chim ry cùng người tình nhỏ bé 69

Lượt xem: 400

An Thiên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/3/22
Chủ đề
3
40
40
0 ₿
Nỗi niềm khát khao nhớ nhung người con gái mà tui yêu , lần đầu đã trãi tuy trải nhưng vẫn như lần đầu . Cảm giác hồi hợp , ngợp không thể tả nỗi nhớ nhung với em , nhờ em đệ booking 1 vé để có thể thỏa lòng mong nhớ của nỗi lòng chung thủy với em . Đúng gu thì còn gì để nói nữa đây , văn chữ cũng không thể nào tả nổi hết nét đẹp của em . Em nhẹ nhàng thủ thỉ ' Lâu quá không gặp anh , bộ anh không nhớ em hả " ối tr ơi :ami-(26): em trách móc như tui bỏ rơi ẻm , nhưng nào có em nhẹ nhàng áp sát gò má hun nhẹ má tui . Ôi chu chao mạ ơi nó tê rân rân cả người :ami-(30): nhanh chóng vào cuộc chiến , đấu sĩ thường sẽ đánh trận trên chiến trường nhưng thay vào đó hai đứa ta lại đánh trận trong bồn . Em dùng kĩ năng kẹp xúc xích vừa kẹp vừa cạ kèm theo ánh mắt khiêu gợi , gợi tình , lưỡi nhẹ nhàng quanh khúc bi . Vẫn trò cũ nhưng càng kích thích hơn vì có thêm đường lưỡi từ trên tai nó ướt át kéo dọc khắp cơ thể , em kích thích nhẹ vùng ti . Ấy lại nó mẩn cảm nhưng vẫn có cái gì đó khiến ngay cả bản thân tôi không thể dừng lại ngọn lửa nóng bừng cả trong người . Với sự nhẹ nhàng gợi tình từ em , tui không thể nào ngừng bú ti em , ấy mà lại thơm không thể không táy máy sờ nắng nó . Tôi kích thích nhẹ bằng lưỡi xung quanh đầu ti em rên trong sự mẫn cảm từ cơ thể . Em liếm mút nó như cây kem mà em thích ăn , em lút cán cây kem sâu tận cuốn họng . Quá phê nên nòng súng đạn cũng khó kiếm chế được sự dồn dập từ em . Nhưng vẫn ưa thích nhất vẫn là 69 cùng em 69 ha ha ha :ami-(23):sò gì mà múp mà thơm , chạm nhẹ đã tứa cả nước
V1: 10/10 Bưởi năm roi , thơm mùi sữa nên chỉ chung tình với mình ẻm
V2: 9/10 Nhỏ nhăn , thon
V3 : 11/10 To láng mịn , chơi thế *** đái cột đèn chỉ có tê trứng cút
V4 : Sò múp , nước nhiều
Chung quy đúng gu nên thích mỗi ẻm :ami-(24):

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
199
1,222
564
0 ₿
dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ bên em ạ !!! :2onion35: