Q.1 tê tái cùng 22 Dubai

Lượt xem: 1,333

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
được dịp trốn cọp đi chơi, đua gấp qua dubai hehe , thời tiết có vẻ hơi chiều lòng khi trời nắng như đổ lửa thích hợp cho mình làm 1 buổi onsen mát mẻ , gửi xe xong lên quầy làm thủ tục , nay được giới thiệu bé 22 mình cũng ok luôn vì đó giờ chưa sụp ở đây bao giờ , luôn tin tưởng cơ sở hehe
Ngồi chơi tí cũng được locker dắt lên phòng , làm lon bò cụng trước khi xông hơi cho khí thế rồi vào ngồi xả mồ hôi , đang ngồi thì bé cũng bước vào, đập vào mắt mình là người mẫu hay gi mà xinh thế , bé chào hỏi xong bé bảo em lau khô cho anh nha, Vào tắm thì bé chăm sóc nhiệt tình, chà kì cọ khắp cơ thế mình, mà chà kỹ chỗ thằng nhỏ quá làm nó hứng lên nó giơ tay chào , bé nắm thằng nhỏ chào lại làm mình đã quá , kéo bé lại hôn hít sờ mó 1 hồi thì bé bảo dựa vào thành bồn để em làm cho , rồi bé mần thái các kiểu trong bồn , hên là mấy hôm nay không bị tồn chứ mà tồn chắc phọt lun rồi, kềm lại được 1 nhịp mới bảo bé tạm ngưng để lên giường còn làm tiếp chứ em làm nữa là hết phim á.
Mát xa khỏe, bé đấm bóp đầy đủ các bài, vuốt ve cũng rất tốt , chà đá nóng cũng phê nữa
Mát xa mệt: Bé trườn bò với cặp ngực đáng yêu, ti đẹp, mình cũng không ngại hòa nhịp theo luôn, Phần sung sướng cũng đã đến.. nằm ngửa nào.. bé lại đi đường quyền khắp cơ thể, thỉnh thoảng lại nghịch thằng bé.. cứ đi quyền lại thêm tiếng rên kích động là đã gì đâu.. sau 1 lúc múa quyền cũng đến lúc hạ đo ván, bé tấn công ngay đến 2 quả trứng cút, mút lấy mút để, lau cột nhiệt tình rồi còn cái màn la liếm đầu môi nữa chứ..ko ngừng lại đó, bé chủ động chuyển thế 69, banh càng đề mình khám phá cô bé nhỏ.. phải nói nước nôi ấm áp, thơm mịn.. phê tái tê.. kết hợp kỹ thuật cùng với phiêu lưu với cô bé nhỏ, mình cũng được out ra trong xung sướng cùng với màn vuốt nhẹ nhàng đê mê sau khi tê tái làm mình càng sướng gấp đôi.. sau màn tắm táp thì màn out này là mình hài lòng nhất trong những lần đi trước đây.. Phê
Thiệt hại : 2 củ khoai tây

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @Bailey đã vượt trạm thành công, và buổi gặp gỡ phiêu lưu cùng bé

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề