Q.10 tê tái cùng 52

Lượt xem: 976

huỳnh giaokk

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
30
0 ₿
nay lên cho các bác thích gu đầy dặn tròn trĩn, đầy đặn kinh nghiệm đặc biệt yêu chiều các bác vô cùng. em xin trình diện số 52 đến từ PA relax.

Với khuôn mặt sắc xảo, nét dễ thương đi đôi với thân hình đầy đặn quyến rũ đã tạo nên thân hình của bé số 52. v1 to tròn săn cam, v2 đầy đặn, mềm mại và v3 căng tròn săn chắc tuyệt định.

dạo đầu em tắm rửa khá kĩ càng và sạch sẽ. em rất chủ động bắt chuyện và rất chu đáo.
phần khỏe: em đi đầy đủ, từ cách em dùng lưỡi đảo khắp người, hôn nhẹ nhàng từ trên xuống dưới, kích thích cậu nhỏ bằng bộ ngực to tròn, tay tôi không thể kìm hãm được nên cũng tranh thủ xoa bóp vài cái hehehee. em đấm bóp rất vừa lực, nhiệt tình bắt chuyện với khách.
phần mệt: cái tay mền mại lúc HJ kèm với cái lưỡi ấm áp đôi khi ngậm vào rồi nhả , bộ ngực căng tròn chà lên chà xuống, làm tôi phê tới nái. cầm cự cùng tầm 10p rồi giương cờ chịu trận. tranh thủ ra tắm nằm ôm em tí r về
kết cuộc
tic 500 - camapro = 400
tip bằng vé 500

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA Relax cám ơn anh trai đã có buổi trải nghiệm ưng ý vs bé 52. PA chúc a buổi trua mát mẻ và vui vẻ ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: boyhuhong