Q.1 Tê tài cùng bé KTV mới toanh của DUBAI TÂN ĐỊNH ( 26 cutee )

Lượt xem: 2,142

hung538

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/8/19
Chủ đề
2
18
4
29
0 ₿
Làm về chán chán kh biết làm gì, bức rức ngủ kh được. Thế là lấy đt vô *** thấy gr của DB Tân Định up 1 bé mới toanh, trông rất hợp nhãn mình. Thế và nt hỏi thử xem bé có đang rãnh hong. CS báo bé đang rãnh thế là vội đặt hẹn với bé. Rồi thay đồ phòng xe quá Đặng Dung gặp bé liền. ( Đặt phòng trước nên được giảm 20% tiền vé hehe )
Tới nơi thì mấy trai nhiệt tình mời ngồi chơi xơi nước, tư vấn vé nhiệt tình. Sức lực giới hạn nên mình chọn vé Onsen 1.
Sau đó mình lên xông hơi, mình bước ra em cb sẵn khăn lau người cho mình rất chu đáo và em cũng nói mình tắm chung trò chuyện với em nó giọng rất dth em massage, đấm bóp, dùng v1 chà tái cho mình tê tái rồi tiếp tục là nuru, 69 làm tới đâu phê tới đó. Sau 1 hồi quấn quýt nhau thì mình cũng được bé cho out trong sung sướng.

Đánh giá sơ bộ thì thế này:
KTV 26
Face : 8d, xinh
Giọng : nhẹ nhàng , dễ thương , miền tây
Skin : mịn màng , trắng
V1: vừa tay, mềm
V2: thon gọn
V3 : mịn màng to
V4: sạch sẽ thơm tho , nhiều nước
Sẽ quay lại gặp e

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Tiền tố event T3 là dành cho mem đã đăng ký tham gia. Dory xin phép gỡ tiền tố để tránh nhầm lẫn.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh đã ghé thăm và ửng hộ cơ sở. Chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 26. Hẹn gặp lại anh thêm nhiều lần nữa a nhé.