Tê tái cùng bé Tina | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tê tái cùng bé Tina

Lượt xem: 313

Wonder Woman

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/7/24
Chủ đề
1
1
1
Sài Gòn
0 ₿
Đi làm nhưng trong người mệt mỏi nhức tay chân quá nên cũng muốn massage khỏe, thư giãn chút xíu.
Thì hỏi liền Lễ Tân bên Misa có bé nào mới không, được giới thiệu ngay 1 bé mới vào làm dễ thương, cao 1m72, nhìn hình sơ cũng thấy xinh gái nên book ngay 1 suất 60 phút.

Bữa nay nôn trong lòng gặp bé quá mà trời mưa kinh khủng, mưa mà bờ kè Hoàng Sa Trường sa kẹt xe kinh khủng, nhưng vì muốn thư giãn và gặp Tina nên dù có ra sao vẫn lao xe đến cơ sơ gặp ẻm.
Sau bao nhiêu khó khăn cũng tới được cơ sở, vừa tới thì thấy 2 chiếc xe đang đậu, nghĩ trong lòng cũng có khách nào đang đi. Mở cửa thì được bạn lễ tân đẹp trai yêu dấu ra đón, uống 1 ly trà nóng chút xíu rồi được bé dẫn lên lầu. Lần đầu nhìn bé thấy cao quá, cao hơn mình nữa haha, bé ốm mình dây, đúng gu mình luôn kaka

Vào phòng thì tui thay đồ, thả rông mà thấy ngại sao á haha, Tắm sơ sơ rồi lên giường nằm.
Về massage khỏe thì bé làm tốt, cũng có đấm bóp nhẹ nhẹ, bé làm phê quá mà ngủ hồi nào không hay. Bé vuốt từ trên vai xuống lưng rồi qua khe mông, bé kêu chổng mông vuốt từ ngoài vào trong, đụng trúng bé ciu đang ngủ, khi được tay bé chạm thì chào cờ thẳng đứng hihi, rồi cứ thế bé vuốt ngoài rồi vào trong, vuốt bẹn, nghe tả mà sướng vl, muốn đi lại quá.

Bé kêu nằm ngửa lại, được phơi dái trước mặt ẻm mà thằng em chào cờ đúng 12h haha. Nụ cười bé xinh, răng khểnh mà tui méo chịu nổi, bé vuốt chân rồi tập trung chủ đề chính thằng em đang chờ bàn tay êm ái bé sờ vào hí hí. Bé cứ vuốt lên xuống rồi lại xuống bé ciu, tui sướng mà chỉ biết ứ ừ, trong lúc làm thì tay cũng mò vào bóp mông, nhưng tui thích là bóp vếu cơ, cũng cởi nút áo bé, sờ vào cặp ngực mềm mại, ti bị thụt, se se ti là ti lòi ra, haha đã lắm. Bé cứ nhìn tui mà cười, tui thì hôn môi má nhẹ nhẹ, mùi hương nước hoa con gái thơm mà ghiền không chịu được. Không chịu nổi cũng phải bắn 1 chàng pháo bông sau bao nhiêu ngày ứ đọng, tui sướng quá méo chịu nổi.

Rồi bé lấy khăn lau người. tui đi tắm. cám ơn em 1 đêm tuyệt vời.
Tổng cộng: 300k + 300 tip là 600k 60 phút.

• Like
Điểm cảm xúc: lão hạc