Q.1 - Tê tái cùng cô giáo damdang 52 ACE | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tê tái cùng cô giáo damdang 52 ACE

Lượt xem: 570

Yamematxa99

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/7/24
Chủ đề
1
5
3
0 ₿
Nghe đồn gần đây ACE có cô giáo dạy matxa ngon lắm nên ghé vô 135 matxa trải nghiệm cô giáo luôn

Vô gửi xe chú bảo vệ nhiệt tình đón tiếp và lên quầy check in chọn gói onsen

Do có book trước nên ngồi uống nước rồi chờ phục vụ dẫn lên phòng.

Lên phòng thay đồ xông hơi các kiểu xong đi ra thì thấy em gõ cửa bước vào

Em vừa bước vô phòng làm mình cực kỳ ấn tượng vì cô giáo với body cực nóng bỏng

Face: dâm

V1: to, bóp vừa tay, bú bình thoải mái

V2: gọn gàng

V3: nhìn mún nắc cả ngày

V4: húp bao ngon

Chào hỏi xong 2 đứa ngồi nói chuyện tâm sự chút, bé nói lúc trước cũng làm cô giáo bên PA cũng mang số 52, thời gian này mới chuyển qua 135 làm

Mới vô bé liếm láp nhẹ nhàng cho tới bú mút lút cán ngập mồm, hấp diêm mình trong bồn tắm, phải ráng gồng lắm mới ko bị bắn trong bồn tắm

Tắm rửa xong bé dẫn lên giường matxa, đấm bóp quá ổn luôn, 2 đứa hấp diêm hấp luộc kịch liệt trên giường, chống đỡ mấy chiêu nuru, 6996, bú mút mạnh bạo của bé gần 20p làm mình cạn kiệt sức lực cuối cùng bé tung chiêu chí mạng hút hết toàn bộ tt của mình làm mình nằm gục thở như cá mắc cạn

Sau khi bị bé rút hết tinh lực, bé thương tình matxa đầu nhẹ nhàng để mình hồi sức, tắm rửa lại cho mình rồi xuống phòng ăn uống nạp năng lượng để ra về

Cô giáo này quá damdang, cực kỳ thích hợp cho mấy bác nào thích cảm giác mạnh hardcore

Tic = tip 900k (1800k)

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Cô giáo Thảo này thì dâm khỏi nói rồi hhee

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
Massage A-C-E cảm ơn anh trai @Yamematxa99 đã ghé thăm cơ sở và dành thời gian review cho cục cưng 252, chúc anh thật nhiều sức khỏe, Massage A-C-E và các bé cưng mong được tiếp tục phục vụ anh trong thời gian tới :cuteonion41: