Tế tai cùng em 17

Lượt xem: 1,262

luckylucke

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/19
Chủ đề
1
21
6
0 ₿
Vừa sáng mở mắt ra thì hàng loạt tin nhắn rủ đi sinh nhật thế là phải sắp xếp để tiếp từng *** cho phải đạo, và cuối cùng 5h tối đã hoàn thành , người mệt mỏi chả biết đi đâu khi còn sớm quá, ghé Minh Long cho tiện sẳn khám phá thêm vài nhân tố mới.
Vào đây cảm giác đầu tiên là được phục vụ tốt từ khâu giữ xe đến locker , lại quầy lễ tân gặp bé xinh xinh thì mình gọi đại em17 thần tài bé xem có không, ai ngờ có thiệt , vậy là làm cái vé thái luôn.
Hồi hộp đi lên vì chả biết bé là ai mà thôi kệ bước vào phòng rồi, bật xông hơi. Phòng vip 9 với cái giường đầy cám dỗ khiến thằng nhóc bắt đầu biểu tình rồi. chắc các bác đi cũng biết. Xông tầm 10p thì bé xuất hiện.
Đánh giá ban đầu , con gái miền tây dáng thấp thấp, cười có duyên, tự nhiên sao thấy khoái em vậy trùi.
Em chào hỏi xong ngồi tâm sự tý để ráo mồ hôi, nhìn cái cảm giác bé nhát nhát làm mình thấy hứng thú. hỏi ra thì bé mới vào làm , ui trời thích thế!!! Bé dẫn vào tắm rữa khá kỹ, hài lòng sự chăm sóc của bé.
Mx khỏe : làm đầy đủ , đủ lực, có đá nóng luôn, mạnh nhẹ thì cứ nói bé. Theo cảm nhận của mình em này làm massage khỏe khá tốt, phù hợp với những ai đang mệt mỏi, nhức người thật sự.
Mx thái: khỏe đã rồi bắt đầu phần thái, bé cho mình nằm sắp cảm giác từ lòng bàn chân được bé chà vào ngực bé mà nó sướng sướng, sau đó bé trường lên từ từ cùng hơi thở của bé làm cho thằng nhỏ không yên, nhưng cũng nhờ chiếc giường có vị trí địa đạo tốt thành ra thằn gbé không bị bức bí ekke. từ từ lên đến lưng cỗ bé hun lên tai mà cảm thấy phê quá. sau đó lật lại bé đi lại từ chân lên , lần này được hun lại bé muốn ôm bé luôn nhưng thôi để bé làm.
Quy trình bắn pháo bông: sau bài thái của bé, bé lau sạch người và bắt đầu bj, âm thanh phát ra mà kích thích chịu không nổi , mình tranh thủ khám phá bé, mà lợi hại của chiếc giường là khá to nên bé trên giường thưa giản luôn thế là mình được bé cho thoai mai luôn. phải công nhân bướm thơm sạch sẽ chưa tavet , cuối cùng được oút trong sung sướng , một cảm giác không quên là bé bj đến lúc mình ra rồi thì bé mới hj cho ra hết, lúc đó tưởng được cia luôn chứ.
Kết thúc buổi hành lạc, bé lau sạch đắp khăn lại cho thằng nhỏ đỡ lạnh và đi rữa vs tý vào tắm táp lại cho mình, Nằm tâm sự với bé tý thì thời gian đã hết .
Tổng kết
Hài lòng với bé, tình cảm, chịu làm, dù mới nhưng chịu làm mong các bác chỉ bảo thêm keke.
Lúc ra được bé ôm một cái muốn ở lại luôn hihi
Tíc + Tip không phá giá

Chủ nhật lúc 16. 37Báo cáo
ThíchTrả lời

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Xukaraki

Xukaraki

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/3/19
Chủ đề