Điệp Vụ Tê tái cũng em 2k4 số 19

Lượt xem: 1,632

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi xin nhiệm vụ bác lục liên lên con xe phóng qua phòng dừng xe vào trong check code và locker liên hỏi nay a đã chọn được bé nào chưa mình hỏi còn những bé nào thì kêu mình cứ vào trong nằm nghỉ e sẽ mang ipad cho a chọn ạ, nằm nghỉ tý thì mang ipad vào xem hình những e còn thế chốt luôn e số 19, xong lên phòng xông hơi lúc e vào chào hỏi nhau và tám chuyện 1 lúc, rồi cởi đồ vào tắm e nhìn mặt e rất dâm nha a e cẩn thận ko ra luôn trong bồn là chết dở đó nhé, tắm xong ra lau người lên giường nằm up.

Massage khỏe e đấm khá đầy đủ và lực khá là ok
Massage mệt e bắt đâu làm thái từ đầu đến chân tê tái người vì mông mình hơi mẩy lên e khá thích sờ mộng, chà ngực vào mông đã lắm, xong e minh quay người lại tiếp tục đi thái dưới lên trên, rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến bắt e đi lưỡi từ trên xuống tới thằng nhỏ và bắt đầu chuyển sang từ thế huyền thoại 69, tranh thủ khám phá v4 e nhìn ngon lành và rất nhiều nước, e bắt đầu tấn công liên tục thằng nhỏ mình cũng tranh thủ tấn công e và thế là mình phải đầu hàng sau 15p bị tấn công tới tấp, xong e lây khăn lau và nằm tám chuyện 1 lúc 2 người vào tắm lại, lau người e còn lấy quần áo mặc cho mình nữa ra về trong sung sướng.

Face 8/10
V1 Cam Việt
V2 nhỏ nhắn
V3 vừa
V4 ngon và nhiều nước
Những ai chưa từng đi e thì hay thử trải nghiệm nha.

TIC @Lục A Ka và cơ sở tài trợ
TIP Bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tên cơ sở là j vậy bác... bác chọn Box Bình Tân mà chủ đề Tân Phú...:ami-(47):

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
cái này chắc bên Bình Tân rùi nè, nay vào dd thẩy 3 4 bài lộn xà ngầu loạn lun á trùi

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby xin chân thành cảm ơn bác đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ruby… Sự hài lòng của bác là niềm vui, là thành công của chúng tôi.
Ruby mong sớm được đón tiếp phục vụ bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!