Q.1 Tê tái cùng gái 39

Lượt xem: 1,299

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Tê tái cùng gái 39

Sau một chầu nhậu sương sương thì ghé Dubai TĐ, có vài cảm nhận cá nhân cho các anh em như sau:

• Về CSVC: nói chung là ổn, thuê lại 1 phần của Khách sạn 54 Đặng Dung nên phòng ốc có vẻ ổn hơn các chỗ khác (thường là dạng nhà ống cấp 4). Trước cửa có chỗ đậu xe hơi thoải mái nha anh em. Ở đây có ưu điểm là con đường nhỏ nên vị trí khá kín áo yên tĩnh, anh em ko sợ bị bắt gặp như mấy quán mặt đường lớn.
  • Phòng mình vô khá lớn (cỡ 4x4m) có đủ xông khô, xông ướt, bồn tắm chà bá để tắm chung 2 người thỏa thích nhen :) – giường lớn hình tròn nằm chắc chắn.
  • Nhược điểm là nền nhà và nội thất vs toàn chọn màu đen, tối nên nhìn phòng có cảm giác tối tăm ko sạch sẽ; có xịt phòng rồi nên chỉ nghe thấy mùi này; không rõ các phòng khác thì sao.
  • Đề nghị dán thêm chống trượt vào chỗ bồn tắm chứ bước ra nó trơn quá, xém té vỡ đầu
  • Có cái tên mạng wifi lại đặt quá lộ (masagethugian.com) – đặt tên vầy bố tôi ko dám xài vì nó lưu vào danh mục wifi trong máy – đã đề nghị đổi sang tên nào đó nó vô nghĩa hơn tý đi :)
Thái độ phục vụ của lễ tân tốt, rất nhiệt tình và dễ chịu.

• Về nhân viên: Có Ipad cho khách lựa, danh mục có khoảng 6-7 em, mình tính lựa 99 vì đang thấy hot, nhưng lễ tân báo 99 bận khách rồi, nên chọn đại qua 39.
  • Đánh giá về 39 thì ổn nha, em có 3 vòng như mô tả, da thịt mát rượi, thái độ chuyên nghiệp, làm khỏe tốt, biết bấm chỗ cần bấm và xoa chỗ cần xoa :p
  • Làm mệt nhiệt tình, tuy nhiên có vẻ không BJ nhiều bằng HJ, chỗ này mình không cần BJ lắm nhưng với các ae khác chắc sẽ thích hơn, 39 cần cải thiện tăng thời gian BJ lên chút nữa :) – hoặc mình ra nhanh quá mà ẻm chưa kịp thi triển hết kỹ năng không chừng :)
  • Ah điểm mình ko thích lắm là ẻm có tatoo nhẹ phía trước, nhỏ thôi nhưng cũng ko ảnh hưởng nhiều nếu ai ko quan trọng thì có thể bỏ qua được.
Về thời gian phục vụ: mình mua gói onsen 900k – theo thời gian quán công bố là 110p. Tuy nhiên thực tế thời gian của mình không đủ. Chỉ được đúng 90p từ lúc bước vào lễ tân cho đến khi bước ra khỏi phòng massage (14h07 đến 15h37). Chỗ này cơ sở cần rút KN phải đảm bảo đúng thời gian cam kết.

Khả năng quay lại: Có thể xem xét nếu cơ sở cam kết thay đổi thời gian phục vụ đủ theo gói.

• Haha
Điểm cảm xúc: LSO

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
Do ra nhanh đó, 30 phút là đủ 110 phút rồi =))
Hom tôi đi 99 còn lố 5 phút =))

Nói chứ nên nói lại cho mấy bé, nếu còn time thì chịu khó nằm ôm ấp tình cảm với khách chút, đừng đuổi như đuổi tà. Thường bé nào tình cảm kiểu vậy, toi toàn bonus thêm thôi, hoặc khách thích thì họ se giới thiệu, khách nhiều, ko thiệt di đâu đâu

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Lậy - hình có tính chất minh họa - lụm trong Google search mà bro :) - Hình lấy từ nguồn này nha ae

KHÔNG DẪN LINK TỪ TRANG WEB KHÁC QUA ĐÂY NHÉ ! Uchiha Itachi !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Dạ anh thông cảm, vì anh đăng trong report anh em xem sẽ hiểu nhầm là bé KTV, và có nhiều vấn đề khác có thể xảy ra
Massage Tân Định cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ, và bài trải nghiệm về bé. Đồng thời cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến cho cơ sở cung như KTV, Massage Tân Định sẽ trao đổi và khắc phục các vấn đề trên, mong anh rộng lượng cho qua

• Like
Điểm cảm xúc: anhql