tê tái ở shiatsu

Lượt xem: 4,283

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AnTea

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/6/19
Chủ đề
1
1
1
27
0 ₿
Tình hình là chủ nhật, ngoài trời nắng gắt trong người nóng nực bực bội, thế là cùng thằng bạn đi nhậu, làm vài chai cho mát người.
2 thằng uống được 7 chai mà vẫn chưa mát được. Bí bức quá làm sao bây giờ, chợt nhớ tới Shiatsu, 2 thằng quyết định nhanh gọn thu dọn 1p30s thẳng tiến Shiatsu. Vẫn là locker cũ nụ cười thân thiện, pick ngay 2 vé 500 giảm còn 400. Ngồi đợi 5p là được dẫn vô phòng, chờ sẵn là 1 em xinh xắn hỏi ra là số 36.

đánh giá sơ bộ:
face:7/10 xinh xắn, ngoan hiền
v1: hệ cam, vừa tay săn chắc (chống chỉ định với những ai thích bưởi) cho 8/10 vì mình không phải fan bưởi
v2: eo thon, mình dây ôm rất dễ chịu 8/10
v3: 7/10 vì là mình dây nên không thể đòi hỏi nhiều được, nhưng vẫn rất ok
v4: không khám phá nên xin lỗi mọi người không thể đánh giá được.

Bước vào phòng xông hơi cho đủ bài, mở cửa ra em liền lau khô người giúp mình, rồi 2 anh em cùng lên phao đùa giỡn, em massage có lực, thoải mái, bài bản đầy đủ, đi thái khiến mình đê mê không tả thành lời, chuyển ngay sang phần thư giãn, ôi đường lưỡi ấy, tê tái từng cm, bàn tay em vuốt ve thằng cu sung sướng như trên thiên đường. Lâm trận bất ngờ, kẻ địch lại công phu cao cường tưởng chừng như bỏ cuộc ngay từ những phút đầu tiên nhưng vẫn cố gắng cầm cự không thể buông bỏ cảm xúc sung sướng này được. Cầm cự cố gắng được 15p là giơ tay đầu hàng trong thỏa mãn. Chốt lại ngày chủ nhật thỏa mãn.

BONUS: thằng bạn đi số 55, được diễn tả là xinh nhất khu này, cao ráo, võ công cũng vô cùng cao cường khiến thằng bạn đi không muốn về. Chắc chắn lần sau mình cũng phải tỷ thí 1 phen cho biết, nhất định là phải như vậy. Sẽ có 1 vài rp riêng cho em ấy sau.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿
55 tên Thảo đúng không.

Ẽm từ cơ sở chung chủ chuyển qua. Là một em rất hot và tâm lí.
Mặc dù mình không vào Shiatsu nữa, anh khuyến khích anh em tiếp khách hay dắt bạn vào thăm 55

36 mà bác diễn tả như trên mây kiểu này(hơi quá) thì 55 theo tui là THÁNH NỮ luôn rồi

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122 and Cha Nội
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.