Q.1 - Tê tái tờ rim cùng 58 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tê tái tờ rim cùng 58

Lượt xem: 463

Cậu Yo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/3/22
Chủ đề
2
32
32
0 ₿
Được ngày nghỉ xả hơi cuối tuần cùng các chiến hữu mới chén say tấp ngang Tân Định thư giãn xả những chất chứa muộn phiền . Nhắn vội booking nóng tay với em lễ tân , nhờ chuẩn bị trước 3 phòng gọn gàng sạch sẽ để cùng đồng môn chén tiếp cùng tăng 2 . Check in mở phòng nhanh gọn lẹ , nhờ em tư vấn chọn gu ưa thích mảnh mai , cao ráo điện nước đầy đủ , em cũng hiểu ý nên giới thiệu cho Yo người đẹp xiêm y đỏ 58 khá ngon . Yo nôn nao cười khoái chí lên phòng xông hơi tầm 10-15 phút em bước dô cũng hơi ngỡ ngàng đúng gu thật ấy chứ thơm ngon tươi rối , sau lớp áo là cặp đào tươi hồng hào chuẩn bài tới nái luôn á chớ đào này đào tiên , hồng hào căng mướt . Sau màn chào hỏi , em dẫn vào bồn chuẩn bị thủ thế dạy tiếng anh . Lưu ý cô giáo này đi đường nào tê đường đó , vuốt ve mơn trớn nhẹ nhàng tình cảm . Xuất vội trong bồn vì em có màn thổi sáo cùng cái lưỡi cực tê , bú dồn dập cây sáo lút cán tê tái cả chym , đi lưỡi từ lỗ tai em trườn nhẹ cộng thêm sự dồn dập hổn hển tiếng rên của cô giáo . Liếm láp đổi thế 69 cực ngon sướng tê trym một phát bắn tinh em liếm láp không vươn vãi giọt nào, ăn hào chỉ biết tắm tắt khen ngon không chỉ múp hồng hào mà còn dàt dào nước . Được cô giáo hấp diêm một màn ngon lành cành đào một phát bung nóc tới nái phê tờ rym . Massage khỏe ngon , làm đủ bước bài bản . Đi đường nào tê đường đó sướng cả trym nhắc lại sướng rân cả người
Đánh giá sương sương cô giáo xiêm y đỏ
Face : 9/10
V1 : Đẹp , bú đã căng hồng hào như gái 18 . Bóp sướng tay dựa cực êm
V2 : Nhỏ nhắn
V3 : Tê , đầy đặn trắng tươi
V4 : Nước nhiều hồng múp gọn gàng
Đánh giá trải nghiệm cùng các chiến hữu khá hài lòng , huynh đệ nào cũng hí hửng phê cả mắt :ami-(10):

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã cho Cơ Sở Tân Định bài đáng giá trải nghiệm thật tuyệt vời . Mong lần sau anh vẫn cho tụi em cơ hội để có thể làm tốt hơn :ami-(30)::ami-(30)::ami-(30):. Chúc anh có một buổi chiều đầu tuần thật vui ạ

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ em chào anh ạ . Dạ không biết là anh đã từng trải nghiệm các dịch vụ bên em chưa ạ :6onion23:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạa vậy mình ghé trải nghiệm thử bé yêu 58 dii anh :2onion35::2onion35::2onion35: em nghĩ là bé sẽ không làm anh thất vọng đâu

• Like
Điểm cảm xúc: ManBil