Thủ Đức - Tê tái với bé 18 và được KM trải nghiệm thêm 1 bé newbie 99.... | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Tê tái với bé 18 và được KM trải nghiệm thêm 1 bé newbie 99....

Lượt xem: 874

cổ thể nghi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/6/23
Chủ đề
1
4
4
thủ đức
0 ₿
Chả là hôm qua, đang buồn vì tháng này đủ thứ chuyện xui. Mới lấy xe thì bị Pikachu giam bằng lái 2 tháng, đi Đà lạt về thì lại bị hư cái vỏ sau thay hết 1 khúc. Chán quá mình lại nhớ đến Massage PharaoH, muốn đến đây để quên nỗi sầu. Thế là đành phóng vội con ngựa qua Pharaon để tìm bé 50..!!

Không biết mọi người sao, nhưng mình vẫn nhớ mãi em 50 vì lần đầu tiên tới đây, thật sự hài lòng với em ấy nhất. Chắc là tại do mình thích cảm giác ban đầu, nhưng mà lần trước lẫn lần này tới đều đc quản lí báo là em ấy đang bị dâu. Quá buồn thôi thì cũng lên ipad và được bạn quản lý giới thiệu cho bé 18. Mình cũng oke chuột bạch xem như thế nào. Mình tới đây lúc nào cũng đi gói S Queen. Nhận phòng thì lên xông hơi thì bạn quản lí có vào và giới thiệu cho mình bé 999 vì mới làm nên vào để học hỏi. Mình cũng oke không vấn đề gì.

Không dài dòng nữa, anh em ai đã từng qua bé 18 thì cũng biết bé nó skill OK như nào rồi nên mình sẽ không review chi tiết nữa.

Đánh giá về bé 999.
Face 8/10
V1 : săn chắc, đầu ti còn rất nhỏ kiểu như con gái mới lớn vậy
V2 và v3 : dáng nhỏ loli chắc bé này tầm khoảng 42kg thôi...
V4 bao khít vào bé nó làm sạch sẽ ở đây nên mình rất thích cái này. Ní nào mà thích úp mặt sông quê thì thôi hết bài. Nhưng bé nó còn khá hiền và ít nói, chị 18 đi theo trainning cho bé, dặn bé làm gì thì làm theo thôi. Ae vào cũng đừng làm quá mà bé nó sợ ạ.

Nhờ các bé ở đây giúp bé 999 trainning nhiều hơn 1 xíu, Do mình xưa giờ đi quen kiểu 1vs1 nên có bé 999 vào khúc đầu mình hơi sượng vì chưa quen lắm, nhưng cũng cám ơn Pharaoh đã tạo điều kiện cho mình đc thử 1vs2.

TIC : 600K( 1TR2 ĐÃ GIẢM) DO THẺ VÀNG
TIP : 1200K
RIÊNG 999 THÌ MÌNH TIC : 300K VÌ MÌNH CHƯA QUEN VỚI CẢM GIÁC 1 ĐÁNH 2

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
66
394
253
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh nhiều ạ! Một ngày nào đó anh quay lại 999 sẽ hiên ngang 1 mình nghênh chiến với anh