Q.12 Tê tái với bé loli số 29 - MS Hong Kong

Lượt xem: 2,279

Newbee19

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/3/21
Chủ đề
4
39
32
0 ₿
Mấy ngày nay đi nhiều chân hơi mỏi mỏi, thế là tranh thủ ghé Massage Hong Kong để thằng anh được khỏe và thằng em được mệt, hehe.
Hôm trước thì có đi số 21 ở đây thì quá ok rồi nên hôm nay hỏi lễ tân xem có bé nào cũng gần gần vậy thì được giới thiệu bé 29 vậy là chọn luôn.
Lên phòng xông hơi được tí nóng quá đi ra thì bé chưa thấy đâu nên vào xông tiếp cho qua thời gian. Đợi lát thì bé cũng cốc cốc bước vào (chắc mới sáng ngủ thức nên chuẩn bị hơi lâu). Trước mắt là 1 cô bé dáng người loli nhỏ nhắn. Bé chào hỏi xong mở nước bồn rồi xà vào lòng tâm sự mỏng.
Mệt lần 1 : vào bồn tắm rửa sơ bộ thấy thằng em mình đã sẵn sàng thế là bé chăm sóc mân mê đến khi chịu không nổi bắn phát đầu tiên. Cái này thì ban đầu mình thấy cũng k có gì đặc biệt lắm, có thể do cái đầu mình ra hơi nhanh.
Massage khỏe : sau khi chăm sóc thằng em lần 1 thì bé chăm sóc tới thằng anh, bé nhỏ nhỏ đấm bóp cũng có lực và kĩ lưỡng lắm, mấy chỗ bị mỏi cũng đỡ nhiều. Bé sợ mình mệt nên kêu vào lon bò hút uống cho có sức để tí mệt tiếp, kkk. Lúc làm khỏe bé nói chuyện chọc ghẹo này nọ, nói chung vui vẻ.
Mệt lần 2 : trước khi vào phần mệt bé còn nói e sẽ cho a sung sướng đụng nóc, nghe là khoái rồi. Lúc này thì mới là con người thật của bé nè, vừa lém lĩnh hay chọc ghẹo mà gương mặt chính hiệu ddcn luôn như muốn ăn tươi nuốt sống mình, nhìn gợi tình lắm. Bé làm bj nóng lạnh ta nói nó phê gì đâu. Đang nằm tận hưởng bé nhích người đưa "cô bé" ngay miệng để mình thưởng thức. Tê tái 1 hồi thì thằng em cũng không giữ được mình mà "khóc nhè".
Đánh giá sơ bộ :
Face : xinh xinh, cái miệng chu chu.
Vòng 1 : hệ cam real
Vòng 2 : loli nên k có lipid(bé nói có tập bụng sơ sơ cho săn chắc)
Vòng 3 : cũng vừa à.
Vòng 4 : khít, không mùi.
Tổng kết : combo tic+tip 1tr4, rất hài lòng về buổi trải nghiệm này. Anh em nào gu loli nên thử em này nhé.

Massage Hồng Kông

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/19
Chủ đề
7
224
69
0 ₿
là hồi sáng bác ghé đó hả, hôm qua lam trễ quá nên sáng dậy muộn, ko típ bác đc nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Newbee19