Test bên ozawa vs em 21

Lượt xem: 1,594

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Mình k văn chương nên sẽ viết gọn k dài dòng ae thông cảm nhé
Hôm qua rãnh nên có xin code bên lão Lục, nhận đc code là tối rủ thêm ông bạn ghé bên ozawa gò vấp thử
Csvc thì cửa mình thấy k đẹp mấy , nhưng về phòng thì mình cộng điểm nhé, phòng to rộng thiết kế đẹp và đặc biệt ghế tình iu cho ai thử cảm giác lạ nhé
Tới cs thì đc vé code, mình up len onsen 1 lun. Lên phòng đc a nhân viên xếp cho pé 21 random nhé vì mình k rành số bên này
Em bc vào đánh giá chung tướng đẹp chỉ hơi lipit xíu ở eo, mặt ưa nhìn và giọng em rất ngọt nhé ae:)) em này ae nên tét nhé mình thấy ẻm khá ok đó
K dài dòng mình k sông hơi cùng e thoát y vô tắm tiên, ngực em real nhé bao êm vừa tay và ti nhỏ tuy k hồng nhưng rất săn và đẹp, em tắm mình rất kỹ, trong lúc tắm tay tui mần mõ khắp nơi nhất là vùng cỏ, đc cắt tỉa nhìn hấp dẫn vl lun ạ:))
Tắm xong thì len max khỏe, tuy k có chủ đề gì nhưng vẫn nc vs nhau vui vẻ, em vừa massa bẻ ng vừa nc rất thư giản nhé , em làm rất bài bản đủ bài và rất kỹ, kiểu như bên massa khỏe qua ấy. Lúc massa thái em đi đường miệng thì ae khỏi chê vừa hun, mút khắp ng, ngoạm tai, làm tui rùng mình khắp ng, bao sướng, e vừa đi đường ngực vừa kẹp súc xích, bao ae phê nhé:))
Đến lúc max mệt e làm rất nhẹ nhàng, hun chậm khắp ng vừa xoa ti vừa chào thằng nhỏ đều đặn, mặc dù pj 6-4 nhưng làm mình ra rất tuyệt
Đánh giá chung em này khá rất cho ae tét, cách nc lẫn ngoại hình đều 7đ
Tic bác Lục tip Vé onsen nhé:)
Chúc ae mau tét pé này cho ẻm đông khách nhé

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Gò Vấp

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ thay mặt bé xin cám ơn a đã ghé ủng hộ, cơ sở sẽ cố gắng khắc phục nhược điểm và phát huy tốt hơn nữa để phục vụ a e tốt hơn ạ! xin chân thành cám ơn a và hẹn gặp lại a vào dịp gần nhất

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ thân mời tất cả anh em của ozawa ghé trải nghiệm dịch vụ ạ, hiện nay đã cập nhật kha khá số lượng ktv mới, mọi người tranh thủ đến để trải nghiệm cũng như ủng hộ cơ sở ạ, trước khi đi mọi người nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nhé mọi người!

phạm văn nam

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/6/20
Chủ đề
0
21
9
0 ₿
hihi chắc cú rồi nè, cám ơn ad nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.