Test KTV mới cập bến [26] hoàn hảo cho Ae

Lượt xem: 9,948

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Đang nằm Cafê võng nghĩ trưa thì Đt thông báo nhận được 1 gmail,mở ra thì thấy MS Cẩm Thy cập nhật hình ktv . Á đù vào ngay congdongmassage thì thấy hình số 26 lạ quắc còn mấy số và hình còn lại thì mình gặp hết r,,, liền nt cho Cơ sở thì biết e nó mới vào làm là số mới (lúc trước có số 26 cũ làm vài tháng nghĩ nên hỏi lại cho chắc ae ạ) thanh toán cafê xog thì triển ngay tới CT cho nóng.B44
Cũng như mọi khi locker và tiếp tân vui vẻ hỏi thăm đón típ (quen mặt quá mà) mình chọn ngay ktv 26 vé Onsen2....,OK anh số 26 đang rảnh,anh cứ lên phòng xông hơi bé sẽ lên ngay với anh....là thấy vui và hài lòng rồi
Csvc: thì ok lắm nha, ae cứ xem hình và bài rp của mình lúc trước sẽ rõ..8/10đ
Xong tầm 7p thì em nó bước vào thấy mình còn xông hơi nên em đi pha nước, xong thêm 3p thì mình cũng ra gặp em nó. B73Wow wow đẹp lắm nhak.hỏi ra thì em nói mới làm được 10d. (Mình xác nhận tất cả hình úp lên điều giống với thực tế ae cứ an tâm mà bốc ktv nhak).mình 8 với em xíu để làm quen rồi mới tắm..bé cười duyên lắm nhak.
Vào bồn mình có nói bé : tắm kỹ cho a nhak...... 26::anh cứ yên tâm em tắm cho a, 3 ngày a không cần tắm lại luôn với điều kiện a chỉ ở nhà ko đi đâu nhak, rồi 3d sau quay lại đây e tắm tiếp cứ thế........ ..nghe mà thấy dễ thương muốn siu.... Bé tắm kỹ thiệt chứ éo đùa đâu ae...kkkkka
Shot1: Trong bồn. Mình "hiếm" khi out được trong này lắm. Toàn phải ra giường..nhưng xui cho mình là e thuộc loại "hiếm".huhuhuvu..(loại trâu loại chó cũng chết với bà) full skill trong bồn ("con ong lấy mật chăm chỉ") ..nói v là ae hiểu rồi nói chi nhiều.B25
Ra bồn cho em lau kho rồi lên thớt cho em bầm. Kkkk.đấm bóp rất lực, bẻ khớp tay, chân ,cột sống, kiến bò, trường đá nóng ,ms cổ mặt đủ các kiểu con đà điểu sướng muốn xỉu.Chuẩn không cần chỉnh,, bé hay bắt chuyện 8 với mình lắm nha, vui vẻ dễ thương nữa..ae có chuyện buồn hay ít nói cứ an tâm.
Đi du lịch Thái: v1 to nên chỉ muốn ở Thái không muốn về Việt nam luôn.. Hihihi.trường chỗ nào cảm nhận rõ chỗ đó và đi nhè nhẹ lưỡi nữa ,hay ghé thăm ti và "nhay" dái tai mình nữa ( mình dùng từ chuẩn lắm ae yên tâm) và tới tiết mục mông em trường tới khô sữa dưỡng thể mới toy. Eo ơi... ..toy enter qua phần này đi quá trời rồi.B23
Shot2:e tình cảm nhẹ nhàng, thằng e với thằng a cùng nhau phê pha ,sống không ra sống chết ko ra chết (thổi tai, lic ti, bj/hj -80/20, quét lỗ tam,đá trứng đà điểu,96 thái cực gì đó gì đó (trong lúc bối rối có nói ji sai ae thông cảm )không hối thúc "con ong lấy mật chăm chỉ nữa á ".trời ơi kể lại là thấy nóng rang rang rồi.. Out phát 2 mình nhấm mắt bất cần đời luôn,, còn e nó nằm trên người mình bất chấp đè thằng nào luôn( mệt bỏ mẹ mà) khoảng 1phut em ngôi dậy ms mặt và cổ cho mìnhB04B73
Rồi cùng em tắm lại sạch sẽ
KTV::26 .(như trong hình cập nhật) ........9/10đ
V1:To dạng bưởi nhak
V2:có xíu lipit
V3:ổn áp
V4: gọn,trơn,bốp
Thái độ vui vẻ, chịu bắt chuyện,tình cảm,cười dễ thương lắm ae
Bài rp phần khám phá các vòng không cụ thể và chi tiết để ae gặp trực tiếp bé đánh giá sẽ thích hơn.
Là 1 số mới cặp bến. đáng nên test ở CT.. Các số còn lại thì ok và Hot như trong ảnh cập nhật ae cứ an tâm trải nghiệm
Chúc ae có buổi trải nghiệm thành công ở MS Cẩm Thy...

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
fast and furious Version Cẩm Thy của thằng em

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

tuyenbk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
1
23
14
0 ₿
Mình đã đi mấy số mà chưa được thử pé 26, phải đi trải nghiệm thôi.

• Like

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
bác ơi. Cho n hỏi onsen 2 khác 1 chỗ nào vậy bác. E chưa đi nên chưa biết. Bác khai thông dùm e nhé. Cảm ơn. Rồi nghe nói bj ngược mà k hình dung đc ra làm sao

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Hi
Hi hi : Bác Đt hoặc ip zalo trực tiếp để được tư vẫn kỹ hơn nhé . ‭097 5945005‬

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Cuối tuần các bác đã đi xả stress chưa???? Hãy đến Cẩm Thy để dc các em trẻ đẹp chăm sóc sức khỏe các pác ơi.

Namthanh6699

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
85
37
33
0 ₿
Hấp dẫn quá, bác ngon trym. Tôi phải đi check luôn

Namthanh6699

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
85
37
33
0 ₿
Bác cho hỏi bác đi pé 69 chưa? E thấy hình pé 69 ngon quá, bác đi rồi cho ít Thoòng tin

• Like

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Rồi bác ơi.. Sv tốt.. Xinh thì tui bảo hành cho bác luôn B25..gặp trực tiếp rồi bác sẽ thấy... Trong hình nhầm nhò ji

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Ngố