Test lần đầu lan quế phường 17/11/2020

Lượt xem: 1,722

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
Trên đường đi làm về thấy bữa giờ có vẻ ổn mà tâm lý ko dám vào vì nó nằm sát đại thọ ^^ sợ 2 thằng nó chung chủ ^^ . Lên kiếm review thì chả thấy , chỉ có 1 bài, xin số các pé thì cũng ko có , nản , thôi sẳn có giảm 50% nên xách dái đi luôn,
Từ ngoài cổng vào nhân viên giữ xe đến phục vụ ,nhiệt tình quá làm sợ luôn , a ơi ăn gì ko , uống gì ko , lúc mình vào có 1 mình là khách và 5 6 đứa nhân viên, đang nghỉ trong bụng h mà kêu quay xe chắc tụi nó đóng cửa thịt mình luôn quá ^^
Vào ngồi chưa kịp ngó xung quanh nữa thì phục vụ lại giới thiệu các gói rất nhiệt tình, nghe tới cái gì muốn ra nhiêu ra là 2 cái đầu gối nó run run oy, Mạnh miệng nói lun a đi gói 1,2tr, có code camaro nha e ^^
Ngồi tí là e nó dắt lên phòng xong bảo a ko thix nhân viên nào cứ đổi khi nào vừa ý thôi, mình lại bảo thôi e cứ kêu đại , a dễ lắm , là con gái là được nha e ^^
Bước vào phòng là vừa lòng ngay , csvc mới còn mùi đồ mới luôn , xông ướt xông khô đủ cả, đang lột đồ thì pé xuất hiện rồi , tươi và ngon nhé, ko phải đổi ^^ , hỏi ra bé số 18 , nhiệt tình yêu nghề lắm , chưa gì là đè ra ôm hun , xong bú nhẹ oy bảo ku a thơm lắm đồ , nghe thix vãi ^^, về kỹ thuật của pé thì mình đánh giá 9/10 , thix nhất là lúc bé kẹp vào giữa 2 đùi rồi nhún nhún phê vl,còn nhiều trò hay để các đồng râm tự kiếm bé rồi trải nghiệm nó mới thú vị
ĐÁNH GIÁ chung thì với việc rất rất nhiều cơ sở mới mở ra để phục vụ anh em chúng ta thì ngày nay các cơ sở đều đào tạo nhân viên từ giữ xe, phục vụ, cho tới các pé đều nhiệt tình và yêu nghề cả , hiếm hoi lắm mới có những trường hợp tệ thôi
CSVC : mới đẹp 9/10 , ah góp ý cái phòng xông khô , hơi nóng nó ko đều, ko biết phòng khác có bị ko nhưng phòng mình đi nó bị , phải đứng lên mới thấy nóng, ngồi xuống thì ko nóng ,
NV : 10/10 , dạo này CSKH ở đâu cũng tốt , phê , đi chơi đỡ lo lắng,
Bé KTV : 18 , body đánh giá cân đối đẹp ,vòng nào ra vòng đó ngon ngon^^ kỹ thuật khá tốt nhiệt tình , ah bé ko có Hj có dữ lắm vuốt ve ,còn lại là bú và liếm điên cuồng ^^ , 2 anh em vui vẻ quá mà ko biết quá giờ luôn bị pv gõ cửa mấy lần báo hết giờ^^
Vé: 1.2 dùng code giảm 50%
Tip = 1,2tr
Tổng kết là có 1 buổi tối vui vẻ,hy vọng bữa sau ghé là có list các pé đầy đủ ^^ ,ah mà quên hỏi là ko biết cơ sở có cho khách ngủ lại ko nhỡ ^^

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa mình đi bé số 9!phòng hơi nước mà có thêm tinh dầu chanh xả với cái xong khô mà có vĩ thươc viênnxoong pha nước tạt voi đá nó bao phê!để lần sau voi bé 18 thử coi sao!ôms hay tròn vậy bác!chứ mình ốm ốm gặo bé bự quá mà mình thua!

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho, thixtoiz and ahuihui

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿