Bình Tân test MS Vinh Tiên 2 mới khai trương

Lượt xem: 13,816

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
trên fb thấy cơ sở này mới mở thì ghé sang chơi thử
tic đã giảm 700 tip 1tr
full bài tắm tiên, massage nuru các thứ khỏi bàn. vé 1tr thì thư giản chỉ có 1 lần
vào thấy lễ tân locker cũng nhiệt tình
lên nhận phòng thì thấy phòng rộng vãi, đủ kê 2 cái giường đôi, bằng mấy phòng vua ở cs khác, bồn cũng rộng nhưng sục lại hơi yếu.
KTV bốc random, chả biết số mấy, bốc 1 em sinh năm 95, quê Tây Ninh. Xinh, xinh như người mẫu, cao m58, eo không chút mỡ, vú tròn căng, nhìn tưởng fake mà bóp mới biết real, không hỏi tuổi còn tưởng sinh năm 2k. da dẻ trắng mịn thơm tho, bím sạch lông tỉa tót gọn gàng
thái độ: KTV thái độ rất nhiệt tình, vừa làm vừa nói cười tít mắt dù mình ít nói
Kĩ năng: tắm tiên khá ok, bú mút sờ mó thoải mái, có cháo lưỡi. massage khỏe kiểu nhẹ nhàng, massage mệt bò trường rất sướng, trường V3, V4 nhiệt tình, có cả cạ bím vào chim.
không thấy ghi CIA, cũng quên hỏi có CIA không.
csvc: 9/10 -1 điểm do ko có điều khiển điều hòa, ngồi xông hơi xong ra 16 độ lạnh run người
KTV: 10/10
thái độ phục vụ: 10/10
vé tic giảm 30% giờ vàng hằng ngày cũng ko đắt lắm, để bữa nào hỏi locker xem có chương trình gì thêm ko, tip 1tr thư giãn 1 lần cũng ok. bù lại phục vụ mấy món khác tốt
cơ sở mới mở ít khách nên phục vụ còn tốt, ko biết sau này quay lại có còn tốt không

• Like
Điểm cảm xúc: cao hung

cao hung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/7/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
bữa mình cũng nghé thử rồi..nhưng mình đi tic 500k tip 500k..trãi nghiệm thử..cũng ok đó..

cao hung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/7/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
mình ích vân trương..nên mình viết bài hạn trế..nhưng mình thấy phòng ốc ôk..phục vui tạm chấp nhận được..chuyến sao nếu có đi lần2..minhd sẻ đi thử vé boro rivie xem sao á..

holaodaisu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/6/19
Chủ đề
0
3
0
48
0 ₿

MS Vinh Tiên 2 chỗ này mình test thử rồi phòng vua 2 KTV , tạm thôi , ko gì đặt biệt lắm , có thể nói là tầm thường - với giá như vậy thì ko đáng , chưa gọi là đẳng cấp , với lại ktv cũng thuộc dạng thường , relax dở . tầm giá như cơ sở này đưa ra thì có những chỗ hoành tráng hơn . Nói chung đi 1 lần xem sao​

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
5
43
15
Tphcm
0 ₿
Chơi Vĩnh tiên 2 năm nay, 1 xu cũng không được giảm. Lần nào đi cũng đưa phiếu giảm có giá trị trong tuần. Bần thấy mẹ. Anh em lựa chỗ khác mà chơi cho tình cảm

• Like
Điểm cảm xúc: holaodaisu

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
5
43
15
Tphcm
0 ₿
Vinh tiên chơi nhiều mình thấy như này.
Csvc : tạm ổn chứ ko thể bằng ánh dương hay ruby, windy rộng rãi nhưng cái là hơi cũ. 6/10
KTV : tù mù ko có hình ảnh hay thông tin gì, chỉ có thể đặt phòng rồi vào tụi CK chọn, chơi kiểu hên xui trừ phi biết số. KTV rất chán. 6/10
Giá : tic thái-500k, 69-1000k (chỉ có tắm tiên sướng 1 lần) Hầu như ko bao giờ giảm giá, lâu lâu đưa cái phiếu giảm 30% nhưng hạn dùng chỉ vài ngày hết hạn. 4/10.
Masa : khỏe làm qua loa cho có, mệt thì tạm. 6/10
Ưu điểm : gần nhà nên làm biếng vẫn lết qua được.
Kết luận : không bao giờ chơi nữa.

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
5
43
15
Tphcm
0 ₿
1000k mà chỉ 75”, sướng 1 lần. Qua ruby chơi bao đáng. Canh sale tầm 500-750k sướng 2 lần

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
5
43
15
Tphcm
0 ₿
Trước ko quan tâm lắm, thấy gần nhà lao vào xả stress. Chơi ở đây 1-2 năm thấy bực bữa hôm đưa phiếu giảm mà 2 tuần sau đi bảo hết hạn. Bố khỉ cạch mặt luôn. Mai bác qua ruby chơi với em