Gò Vấp Test nhân phẩm cùng Hera ^^

Lượt xem: 789

Phuasap

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/11/21
Chủ đề
12
95
41
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Mình đến Hera cùng thằng bạn mà k book bé nào trước cả, đến thì full lịch phải ngồi chờ hơi lâu nên quyết định book ktv 1 cách ngẫu nhiên luôn, vì tin ở đây k có cá sấu, đúng thật ae ạ, vừa bước vào phòng xông hơi thì bé bước vào theo luôn, thật là k phí công chờ hơn 30p, bé mang số 82 nha :)) nhìn tổng quan thì là 1 bé loli chính hiệu, thân hình rất cân đối, thon gọn, mặt lại xinh nữa.

Xông tầm 10p thì ra ngồi hỏi chuyện chút chút, giao lưu 1 xíu vs ẻm thì vào bồn cho em tắm, quần nhau 1 hồi tại bồn thì ẻm nuốt trụ, bé nhiệt tình lắm mn @@ nhiệt tình tới mức gần đầu hàng luôn, tắm táp, khám phá xíu thì lên giường ms khỏe.

Bé này kỹ năng ms hơi bị đỉnh ạ, đấm cái nào ra cái đó, rất thoải mái, có lực, kết nhất cái skill kiến bò, em thả từ chân tới đầu luôn :)) ae nào thích skill này thì trải nghiệm đi nhé, k thất vọng đâu, bé trườn thái, v1 v4 đầy đủ luôn nhé, mọi thứ đều như mong đợi, nhẹ nhàng bài bản từng bước, rồi đến bước mệt thì cũng out trong mãn nguyện ^^
Đánh giá chung:
Dáng người rất đẹp nha ae, bé mặc đồ ren siêu mỏng kèm theo bộ đồ nội y bên trong rất kích thích
V1: vì là loli nên no comment nha
v2: 10/10 eo thon, k 1 chút lipit
v3: 8/10 theo cảm nhận của mình thì vừa tay, mịn mà lại săn
Tổng thiệt hại 1tr2 (400k tic, 800k tip)

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
E xin thay mặt bé và cơ sở cảm ơn a đã nghé và trải nghiệm dịch vụ bên e và rv cho cơ sở 1 bài a nha . Bên e còn rất nhiều số hót hi vọng được sớm đón tiếp và phục vụ a những lần tới ạ . E chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap