Q.8 Test nhẹ em 15 chương trình Free vé Trung Sơn

Lượt xem: 6,314

Điền A Nông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
5
46
15
11
0 ₿
Hello tổng chào toàn thể ae . Bấy lâu nay cũng do cv nhiều nhiều quá. Nên chỉ lên hóng các bài các số của ae .Nay mới có thời gian rảnh đc xíu nên lên đây viết Rp ngắn cho ae cùng đọc. Tuần vừa rồi có ghé massage Trung Sơn làm cái vé Free sự kiện. Mình chọn pé 15

Thông số cơ bản về e nó như sau : 15 nhé ae

V1 : Bự to trắng trẻo của gái mới lớn

V2 : Thon gọn

V3 : Mông má quá là hấp dẫn luôn, mông này to bóp đã nha anh em

V4 : Nước nôi ổn định
Dáng cao, body ngọt nước
Face teen lắm nha

Em nhẹ nhàng cởi đồ mình ra rồi tắm rất kỹ , nhẹ nhàng từ đầu xuống cổ tay chân, không quên thằng nhỏ. Cùng nhau tắm mà bạn nhỏ tui cứ ngóc lên hóng .Chịu không nổi.Xong xuôi rồi e lau mình khô ráo sạch sẽ để lên giường massage khỏe. Kỹ thuật đấm bóp của em rất có lực công thêm cặp bưởi tròn trĩnh của em cứ lơ lửng trước mặt tôi làm tôi không thể nào chịu đựng được.E làm thái khá là ok. Dùng đôi bưởi quá hấp dẫn đó để tiêu khiển cơ thể tôi thật là hưng phấn. Em đi đều toàn thân, qua tay này tay kia rồi xuống tận chân .Đi đến đâu là toàn thân chết mê chết mệt đến đó Tiếp đến là phần cao trào .E vuốt trụ nhẹ nhàng , bạn nhỏ tui sừng sững được xíu rồi e bắt đầu BJ 1 cách thật từ tốn và chậm rãi ( mỗi cái tôi khá khỏe nên em làm cũng hơi cực) thấy em hùng hụt một hồi cũng tội nên tôi cũng thò tay sờ mó bóp cho có chút hưng phấn. Phê quá nên vỗ mông em cái là em cũng như hiểu được mong muốn của tôi nên đổi thế 69 kết hợp với tôi rất tuyệt vời. Trong lúc đang khám phá ẻm thì ẻm bứt tốc, BJ liên tục rồi lại HJ và cứ thế đổi đi đổi lại , kèm theo mút chùn chụt 2 trái cà của mình. Không thể kìm hãm đc nữa, tui đành out ra trong sự miên mãn. Đã quá mấy ông ơi. Cả hai vật vả nhau ai cũng đẫm mồ hôi sương, em nâng niu cậu nhỏ nhẹ nhàng và tắm rữa sạch sẽ lại cho cả đứa trên lẫn dưới.
Em làm tôi hài lòng về tất cả. (8/10)
Và cuối cùng là không quên nhắn nhủ rằng chắc chắn sẽ quay lại gặp em nhanh thôi.