Gò Vấp Test thử hera

Lượt xem: 1,600

Bạch Đại Hiệp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/2/22
Chủ đề
2
2
2
0 ₿
Vào giữa khuya tháng 4 mưa gió thất thường lạnh mất cậu em,mình và đồng bọn đi tìm chỗ giải bia giải rượu,lướt dạo trên Zalo thì thấy có trong *** mát xa của hera,nên cũng vào lượn dạo trong *** thì thấy ae bàn tán xôn xao về các KTV các em út đẹp xinh mượt ngọt mờ lem,oki nhắn tin cho chủ *** book ngay 3 vé bé trẻ xinh đẹp, đặt lịch hẹn hò xong xuôi thì 3 người khởi hành xuất phát từ q2 qua Gò Vấp luôn,tới nơi cũng tầm 12h 1h thì có người ra đón hỏi tên,lúc này mới biết đây là bác Tỉnh trong truyền thuyết mà mn hay đồn đại "Ông Hoàng Xếp Lịch,Cứu Tinh Của Những Tân Binh,Chúa Tể Uy Tín,Thánh Nhân Trách Nhiệm" oki vào quầy ngồi cùng đồng bọn và bác Tỉnh,uống trà hỏi thăm rồi chốt vé osen đợi phục vụ xếp phòng rồi lên
Csvc: mới thơm tho sạch sẽ tuy có hơi ngộp ngạt 1 tí,nhưng thiết kế hiện đại sang này thì không có mưu cầu gì thêm
Nằm đợi 1 chút thì bé vào,mặt duyên dáng điềm đạm,mình dây dáng cao,bé lễ phép chào rồi cất đồ mở bồn nước rồi quay sang lễ phép bắt chuyện,hỏi 1 hồi mới biết bé là A18,nước đầy thì em nó rủ vào bồn chắm chung em nó tắm rất chu đáo làn da trắng trẻo + nụ cười duyên của bé làm mình xao xuyến. Biển xong thì mình lên bờ. Bé lau khô người mình và mời nằm lên giường bắt đầu vào các bài mát-xa khỏe,bé làm bài vở kỹ thuật oki,bài thái thì v1 bé to ổn nên làm bài này không có gì đánh giá thêm. Đến phần kết cái lưỡi của bé nó rất là điêu luyện,lưỡi đi đến đâu rung người đến đấy làm rất nhiệt tình, HJ nhưng vẫn sướng,cuối cùng kết thúc bằng màn bắn lên mặt bé trong sung sướng rung người,ấy thế bé chưa vội lấy khăn lau mặt mà liếm nhẹ sạch sẽ thằng bé của mình rồi mới tự lau mặt mình,xuống quầy chốt sổ đợi đồng bọn,đứa nào đứa nấy xuống đều không nỡ buông cô bé vừa hầu hạ mình nhìn mà cười. Nói chung đi nửa đêm các bé vẫn hầu hạ nhiệt tình vui vẻ mình và đồng bọn thì quá hài lòng về cơ sở rồi,hẹn bác Tỉnh vào 1 ngày không xa
Face: 8/10
V1: 8,2/10 vừa xinh
v2: 7.5/10 eo thon săn chắc
v3: 7/10 theo cảm nhận của mình thì hơi bé
Thiệt hại 8 lốp tks bác Tỉnh đã sắp xếp mình và đồng bọn có buổi trải nghiệm tốt

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
Bé A18 gu nhẹ nhàng tình cảm y chang yêu cầu của bác luôn kkk . E xin thay mặt bé cảm ơn bác đã ghé trải nghiệm ạ . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ