test thử massage mộc lan

Lượt xem: 6,570

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
38
41
0 ₿
xin chào các ae, mình đi nhiều nơi ae bàn luận trên G rất nhìu về massager khoẻ mà đa số ae tt massager khoẻ 1 vài nơi, mình cũng đã đi và trãi nghiệm hết mấy nơi đó rùi, nay mình đi cơ sở khác xem thử thì đi tới khu tên lữa thì 1 nùi quán massage khoẻ luôn trời, như quỳnh, sông hương thì đi rùi rất ok, xong chạy cuối đường đối diện quán bún đậu mắm tôm mặc đăng khoa có thấy tiệm Mộc Lan này.
CSVC : 8₫
ktv : 8
kỹ thuật khoẻ: 9 ( ko có vuốt hay bất cứ gì đâu)
giá vé
60p 200k
90p 250k
110p 300k
riêng vé 300k là lên phòng riêng có 1 ghế 1 mình, phòng rộng và thoán nhé, mình chọn luôn vé 300k để có phòng riêng, xông hơi hay gì là chung nha,mình được dẫn lên lầu vào phòng thây cái quần đùi ngồi đợi bé khoãn 2p bé vào làm, ở đây mặc váy ngắn áo cổ rộng nhìn mà mê nhưng bé mình chỉ chấm được khoãn 7₫ thui, bé làm rất phê vì có ấn huyệt đã lắm, nhưng có nhìu bài bẻ khớp thì chưa ok lắm, à quên tính tiền vé tại quầy trước luôn nha, còn tiếp thì tính sau, khúc này bé làm êm và nhẹ nhàn đã nhưng cái mình hơi bị bất ngờ tý, vì là masage khoẻ thì chuyện típ bao nhiu vẫn có nhiều tranh cãi vì ko lướt hay gì thì tip có thể thấp hơn vé tý còn mình cảm thấy thích thì bằng vé hay trên tý,mình thì tip 200k thì nghỉ cũng ok rồi, lúc xong hết mình đưa bé 200k thì bé đứng nói cũng lễ phép lắm.
bé nói : a ơi a có thể tip e bằng vé hay trên được không ạ, vì a đi vé 110p lận á
lúc này hơi hoan mang nè, vì vé 300k mới có phòng riêng mấy vé kia không có phòng riêng, mình lại thích riêng tư cho khoẻ,cũng hơi cấn cấn khúc này, cũng đưa cho e ấy 300k rồi cám ơn e ấy rồi về, nếu cùng với số tiền này thì mội người sẽ đi Như Ý Hoặc Thảo Mộc cho khoẻ đi tận 2 lần cho tổng 600k nhỉ,mình đi trải nghiệm và chia sẽ cho ae mình thui, mình thích đi khoẻ hơn nhìu mệt, bữa nào ko tồn quán sẽ đi mệt kakaka. do công việc cường độ cao nên cần đi khoẻ hihi. thx ae đã đọc bài

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
bác đi Thảo Mộc hay Như Ý thì bình thường bác tip nhiêu nè?

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
38
41
0 ₿
thảo mộc như ý thì vé có 160k tiêp cố định có ghi sẳn á 150k nên mình không lăn tăng lắm vãi lại có cũng phòng riêng 1 mình á, còn đi như quỳnh vé 200k mình tiếp có 100k nữa vé họ vẫn vui vẻ vì ở đây ko đòi tip á

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Bữa nào bạn đi thử foot massage an lạc 1 ở 159 vành đai trong thử xem.tks

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Mình giống bạn nè. Bữa nào ae hẹn đi chung cho vui

Onlinenice

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bên Mộc Lan làm khỏe tốt rất có lực, vuốt lướt nhẹ nhàng. Mih mới đi hôm trước tiệm đang có giảm giá 30%