Cần Thơ Tết là Tết !!!

Lượt xem: 995

OnggChaVa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/21
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Người ta hay nói còn mùng là còn tết. Nên vậy cứ chơi cho hết cái tết này rồi mới tính tiếp kkk. Sau khi nghe ngóng vài tin tức thì chọn thử Dubai ở Cần Thơ trải nghiệm thử xem thế nào. Vậy là liền phi trâu gấp đến đường Trần Phú
Khi vừa đáp bé trâu độc lạ đến trước cơ sở thì được 1 bạn locker ra đón tiếp, tư vấn giá vé và các thủ tục vân vân mây mây. Hôm ấy thì còn trống được bé 39 và 22. Bỗng nhiên linh cảm muốn chọn ngay và luôn bé 22 ( do bé đúng gu của mình thôi):ami-(2)::ami-(2)::ami-(2):
Sau đó bạn locker nhanh chóng đưa mình lên phòng, giới thiệu về các xông hơi, xông ướt... Mình vào xông tầm khoảng 5p thì bé gõ cửa bước vào. Một giọng nói miền tây dễ thương bỗng cất lên " hé lô anh " Khi nghe tiếng chào mình liền mở cánh cửa phòng xông hơi đi ra để coi bé có đúng như hình đã được xem trước không. Đập vào mắt mình là gương mặt dễ thương, dáng người cao ráo tầm cỡ 1m65 (liền nghĩ thầm trong đầu sao lại chọn hên đến thế ). Sau khi được chiêm ngưỡng vẻ đẹp ấy thì bé dụ dỗ mình đi tắm. Bé tắm khá kỉ, có bài bảng và củng không quên chọc ghẹo thằng em của mình, xém chút nữa minh chẳng gồng nỗi.
Không chịu thua bé nên mình đã dụ dỗ lại kiu bé lên giường để massage và thử giản nhằm câu thêm thời gian bên bé. Lên giường bé kiu mình nằm sấp đi anh để em đấm bóp cho,bé đấm bóp khá vừa tay không quên hỏi mạnh vậy được chưa anh
Cộng thêm đá nóng và túi thảo dược thì bao nhiêu cảm giác mệt mỏi tan biến hết
Tiếp đến bài trườn tinh dầu luru hay lunu gì ấy bé trườn khắp cơ thể đặc biệt còn cạ thêm 2 bầu sữa căng mọng ôi cảm giác thật 10 điểm
Bất ngờ bé lật mình lại tự nhiên mình thấy thằng em biến mất thì ra là nó nằm trọn trong miệng của bé,bé bắt đầu dùng những skill đỉnh cao và lồng tiếng như phim nhật làm mình gồng cứng người chịu đựng,bé đi lưỡi rất điêu luyện làm mình lâng lâng như trên mây vậy,ôi tuyệt với ông mặt trời luôn.Cũng tranh thủ khám phá v4 của bé cho gọi là có qua có lại,hành hạ bé bằng thế 69.Nhưng cuối cùng mình cũng chịu thua gồng hết nổi out trong sung sướng.
Nhìn lại thì thấy thời gian còn lại cũng đc khá nhiều bé kêu thôi để em massage đầu cho anh tý rồi đi tắm nhe, tay nghề của bé cũng khá tốt nhẹ nhàng vừa phải
Cuối cùng 2 đứa lôi nhau đi tắm không quên khều móc chọc ghẹo em thêm 1 tý !
Đánh giá CSVC: 9/10
Bé 22
V1: To vừa phải
V2: Còn có tý lipit nương tay
V3: Căng mọng kết hàng chữ em xăm
V4: Dọn cỏ gọn gàng sạch sẽ thơm tho nước nôi đầy đủ
Thiệt hại Tic ONSEN1=700 cành( sài code camapro)
Tip = 1củ khoai
Locker: 50 cành
*Lần đầu viết bài có sai sót gì mong các huynh đệ góp ý chỉ giáo thêm

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ