Gò Vấp Thác loạn cùng em 22 AD em xứng đáng 100 điểm

Lượt xem: 3,202

Duchaychoi85

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/4/23
Chủ đề
1
5
4
Sài Gòn
0 ₿
:2onion18:

Chào ae chuyện là mình cũng hay đi Massage ở Dubai Nguyễn văn lượng và AD từ đợt trước , sau chuyển nhà xa quá nên lại ko đi được. Tiện thì hôm bữa có việc qua gò vấp buổi chiều nóng nực nên đành ghé Ánh Dương vào tránh nắng tí thôi :))
Vì đã biết giá và được tư vấn từ trước nên vào ngồi nghỉ tí rồi mình lên phòng luôn
Dẫn lên phòng thì mình cũng làm đầy đủ thủ tục như bình thường, phòng ốc cũng gọn gàng sạch sẽ, thơm tho, xông khô xông ướt đầy đủ. Thay đồ vào xông hơi xíu cho thoải mái thì em lên
- Bước ra đập vào mắt là 1 bé 2K1 có khuôn mặt de thương xinh xắn, thân hình thì chuppi không có gì phải chê , mình thích nhất lúc nhìn bé cởi đồ, thân hình từ từ hiện ra trước mắt, 1 làn da trắng mịn, ngực to tròn , đầu ti hồng mà nhỏ , eo ôm rất sướng, mông to , ông nào thích vỗ mông thì bơi vào nhé.
- bé lấy khăn thấm mồ hôi cho mình hỏi han anh có mệt không em lấy nước cho anh uống nha anh ngồi xuống đây nghỉ một xíu cho đỡ mệt nha em bóp vai cho anh đó mệt nha ôi cảm giác gần gũi quan tâm như người yêu vậy
- Đến phần tắm tiên thấy em nó lấy ở trong túi ra cái chai bé rồi rửa thằng em cho mình cảm thấy mát mát mình có hỏi thì em nó nói đây là chai dung dịch vệ sinh nam em mua riêng để vệ sinh cho các anh nó thơm mùi kẹo em ngửi em cũng thấy cuốn kaka em tận tâm Vừa tắm em vừa nói chuyện, bắt chuyện cười đùa, cách nói chuyện của em rất gần gũi, như là đang nói chuyện với người yêu vậy , một phần vì càng ngắm, mình càng thấy bé xinh, nên cũng rất hứng thú với những câu chuyện , bé bắt đầu thi triển võ công (hôn môi, click ti, BJ, kèm âm thanh nhẹ nhàng nhưng nghe rất nứng) thằng bé ở dưới biểu tình luôn dựng đứng cứng ngắt như muốn được pé cưng chiều vậy phải vô việc thôi...
-Phần massa mệt : mình đi vé 2 lần, 1 lần ở trong bồn , 1 lần trên giường , lần nào cũng đem tới cảm giác mới lạ cùng bé, phê không thể tả, bé BJ rất nhịp nhàng, chiều khách như người yêu vậy, bé hôn không thiếu chỗ nào, nuru thì sang xịn mịn, nhất là chiêu kiến bò và massge thằng nhỏ làm mình nổi da gà Trong lúc này mình tranh thủ lượn lờ khám phá, đụng tới đâu phê tới đó. Tùy các ông muốn làm gì bé cũng được húp hay dùng tay cũng được , nhưng nhẹ tay để cả 2 cùng lên nóc nhà nha chứ hôm rồi tôi thấy ở ngực bé có vết bầm hỏi ra thì bé bảo tai nạn nghề nghiệp hỏi kỹ hơn mới biết bé với khách 69 ông khách lên đỉnh sướng quá bấu vào ngực bé bé bị 1 vết ở ngực tội ghê gớm
-Phần massa khỏe: bé làm đủ bài , chậm rãi, đấm có lực, bé nói trước đây cũng có học qua y học cổ truyền hèn chi không chê được .
-Theo đánh giá của mình thì thế này :
+Face : xinh xắn dễ thương
+V1 : to tròn cân đối, nhìn rất đẹp, ti nhỏ hồng, nhìn là yêu liền
+V2 : có chút litip nhưng ôm rất thích ( bé bảo hết tháng này nghỉ dài hạn khoảng 2-3 tháng để đi sửa lại v2 cho gọn gàng vì ngày trước bé từng nặng 80-90kg mà giờ giảm được thế này thì quá giỏi và đẹp ý mà sao bé giảm kiểu gì mình không tìm thấy vết rạn da luôn chắc do da bé trắng đẹp nên không bị rạn )
+V3 : to tròn , trắng mịn
+V4 : nước nôi dư xài, lông tơ luôn nhé
+Thái độ : chiều khách như người yêu , bé này làm người yêu ông nào thì chắc ông đó sướng như vua
==> Tổng kết cho bé 100 điểm + nhé.

Các thủ tục nhận phòng, gởi xe , mình không nhắc đến , vì ở đây tiếp đãi khách hàng như thượng đế , 1 dạ 2 vâng rồi .

P/S: Tranh thủ tháng này thời gian rả
nh gần nhất trước khi bé nghỉ anh sẽ qua thăm bé nhé dĩ nhiên khi bé quay trở lại làm việc anh cũng sẽ ủng hộ bé dài hạn để 1 lần nữa được làm người yêu của bé dù chỉ trong mấy phút ... hehe

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Thay mặt hệ thống Massage Dubai Gò vấp Ánh Dương xin chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng ủng hộ các cs của hệ thống…. Sự hài lòng của bác là động lực để hệ thống tiếp tục nâng cao hơn nữa về chất lượng để ko phụ niềm tin nơi quý bác…
Hiện hệ thống có 7 cơ sở ở các quận, hi vọng có thể thuận tiện cho bác mỗi khi trải nghiệm.
Trân trọng!