Hỏi đáp Thắc mắc 69 húp sò bắt bướm

Lượt xem: 2,952

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,877
3,138
Hang Thỏ
64 ₿
Nai vàng ngơ ngác a đã áp dụng... bé làm a hok đc lun... bé nói: làm cho a sao sao á, hok đc tự nhiên...:ami-(47):
Rồi xong... chủ đề này đã biến thể qua thư giãn cho bé cho rồi... bác Lạnh đặt tiêu đề khác nhé...:6onion17:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,076
1,545
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đang theo hướng đó mà Tàn . Thì kiểu mún bé vậy vậy để khám phá , còn nói thư giãn cho dễ hỉu thui mà . Tàn thử kêu bé lên ngồi ghế r khám phá húp sò này nọ xem có phải như topic Lạnh nói k . Và bé đang ngồi hưởng thụ vậy k phải đang thư giãn à hkhj .

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Vậy thì chần chừ gì nữa, lét-gố tìm bé hỏi thôi chứ nhợ. Thỉ dụ là em ơi, thường ngày em chăm sóc anh rồi, hôm nay để anh chăm sóc lại em một tý được không!?
câu đó ổn không Lạnh!
hay là em ơi, bữa nay để anh chăm sóc em nhé, em có ngại chuyện đó không.
hay là để anh tắm cho em nha, anh mới học được kỹ thuật này hay lắm nè...
điêu đứng với Lạnh liền, với giọng râm râm như Lạnh chắc áp được mấy câu này í.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,076
1,545
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Sao bít Lạnh râm râm trời hiền qeo . Hay là khi bé vừa tắm làm trong bồn xong . Thỏ thẻ bảo nãy h e quậy a quá , h tới lượt cho a quậy e xíu nhé đc hẻm kakakka

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,877
3,138
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn thì còn j đâu mà chưa thữ... nhưng thui... lót dép hóng mát tiếp vậy...:ami-(32):

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Kiểu đó ít lắm anh trừ khi a gặp chết 1 bé thì may ra a chủ động đc có 1 điểm trừ là bé đó phải có cảm tình đặc biệt với anh thì a muốn sao cũng đc =)))

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Ơ kìa =))) hay do a hoặc e khác tần số với mấy bé ta, e giả nai toàn đc mấy bé làm ghê gớm lắm nói toẹt là em bị “hiếp dâm” anh ạ :ami-(47):

Alexxio

Binh Nhất
Tài Tử Xếp Hình
18/6/19
Chủ đề
3
183
17
0 ₿
Theo mình thì thường các gói thái cơ bản bé không nude hết thì sẽ không có 69, còn lại các gói từ onsen trở lên thì 69 đều được hết. Đa số mình thấy thì có 2 dạng, 1 là bé chủ động hỏi anh có 69 không (chắc bé cũng biết có nhiều anh không thích vụ này), 2 là mình chủ động thì mình chỉ cần kéo mông bé qua mặt mình là biết tự biết vào thế 69. Còn thế khác thì bác chắc phải chủ động hơn nhưng nhẹ nhàng với bé và từ tốn là các bé tự hiểu và chiều theo ý bác thôi. Mình đi massage nhưng thường thích làm cho bé sướng hơn nên có vài lần như thế rồi, mình làm cho bé sướng trước rồi tới bé làm cho mình, có nhiều bé sợ mệt nên gồng, có nhiều bé thì thả lỏng luôn nên có lần mình làm bé squirt đúng kiểu như trong JAV nhìn mà phê.
Mình thì cũng thích 69 nhưng chỉ dùng tay khám phá và nhìn cho dễ thôi, chứ hiếm khi dùng miệng. Trừ khi có mấy bé hồng hào sạch sẽ cái là theo bản năng quoạm liền.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: boii03 and Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,076
1,545
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
R r có ng hỉu ý Lạnh r hjhj . Lạnh hỏi là vì cái này đây thích cảm giác nhìn mấy bé phê hjhj . Nhưng sợ là các bé k chịu và cũng k bít sẽ mở lời thế nào . Chứ toàn vào là theo ý mấy bé phơi cờ rim . Tới phần 69 thì thường Lạnh nằm im lun nên như cho qua , hiếm khi Lạnh 69 lắm .

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,076
1,545
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đa phần a cũng thế gặp mấy e cũng dạng k vừa . Có Lần gặp bé kia đang làm trong bồn , tự dưng bé buông ra ngồi lên thành bồn bảo a bú e đi . Lúc đó ngơ ngác lun mà từ chối thì sợ bé này nọ nên cũng có thử lần đó mà chỉ sơ sơ ngoài à . Mà cũng phiu lắm hjhj . Nên a mới lập topic này hỏi ý mấy cao nhân vài mấy dụ 69 húp nc và húp hót này thế nào cho nó hợp logic để chủ động đc với mấy bé thấy ok như thế mà k bị bé từ chối hay sợ mình bạo này nọ

jiuht

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
0
2
1
Hcm
0 ₿
Nhiều khi phấn khích quá cũng muốn nhưng đôi lúc e dè sợ này kia.Không biết các bé có khám sức khỏe thường xuyên không ta

• Wow

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
@Alexxio : bác có chiêu gì hay hay chỉ cho mình với :cuteonion57: Thửo sơ khai mới đi massage thì năm im re cho mấy ẻ làm ko ah. Đi diết rồi chuyển qua mình làm thư giản cho mấy bé:cuteonion41: đúng là yomost thật sự luôn áh.

Nhiều lúc suy nghĩ mình làm cho mấy bé sướng mình cũng sướng chả khác gì đc bắn pháo bông. Ngày gặp vài khách có sở thík độc lạ như mình thì cũng mệt cho các bé thật :cuteonion53:. Nên mình toàn hỏi trc mấy bé hnay có mệt lắm hok? Ok thì quẩy thôi nào còn k thì bỏ qua cho lành ạh

@Lạnh 69 Xii : chiêu trên ghế này mới àh. Bữa nào dụ ẻ thử mới đc vì toàn mần ăn trong bồn hoặc trên giường

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,076
1,545
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chiêu trên ghê Lạnh thử r phê và chiu lắm . Nhưng hơi ngại à nha kakaka .

• Love
Điểm cảm xúc: boii03

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Đúng là cái kiểu này chỉ có trường hợp đặc biệt như mấy bé thánh dâm thì may ra, chứ nếu lần đầu gặp mặt thì 2 bên cũng e dè chứ ha. Theo tui thì cứ đi bé đó tầm 2 3 lần là thoải mái tới công chiện thoi
Làm tui nhớ hồi đó hay đi bé guột lần 1 lần 2 còn bài bản, mấy lần sau trở đi là hip hop phi sì tai hết :))))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt and Lạnh 69 Xii

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Tui đi mx thì 70% số lần là vét máng rồi, gặp bé nào tươi xinh thơm tho là tui đi lưỡi từ lỗ tai xuống gót chân xong vòng lên con bé.
Nếu v4 hồng hào, ko mùi hoặc thơm thì tui vét cho mấy bé lên đỉnh luôn, ko dùng tay nhé, lưỡi thôi.
Còn v4 ko như mong đợi thì vét ít tạo cảm hứng cho bé rồi đổi thế khác để ẻm chăm sóc mình.

• Love

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Quá dữ huynh ơi, thiệt là độc chiêu, ái mộ ái mộ

• Haha
Điểm cảm xúc: highlatency

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
294
360
Tiên giới
0 ₿
Thích thì cứ yêu cầu thôi, ngại gì chứ. Mấy em ngại là vì sợ nước miếng khách dơ. Khách ngại là sợ nước của mấy bé có bệnh. Tao cũng thích húp nhưng bị rồi nên giờ muốn cũng không dám. Húp con bồ chung thủy thì quá ngon chứ ai cũng húp thì có ngày

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Vãi bác, mình húp hoài chưa gặp ca này =)))) . Mà đọc topic xong thấy bác Lạnh, hết cả hồn. Thâm niên như bác Lạnh cứ tưởng phải húp cả ngàn con sò ròi chứ.