Thắc mắc tắm tiên

Lượt xem: 7,491

ngkv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/2/20
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Mục đích chỉ là muốn biết thêm rút kinh nghiệm chứ ko phàn nàn gì mấy em nhân viên nên mình chỉ hỏi chung chung.
Các a e đi trước cho mình hỏi tắm tiên gói onsen ở windy do mình lần đâu đi ở đây nên ko biết.
Mình đi gói onsen ở windy nhưng vào tắm em chỉ ngồi chân vuông góc chân mình. Gần cuối mới kêu mình quay lưng qua chà lưng. Là do mình ko chủ động hay do em mệt.
Cho mình hỏi tắm tiên là có gì hay chỉ ngồi nói chuyện.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
bồn rộng mà kéo xuống tắm chứ bác,

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Tắm tiên là em ấy nude 100% rồi vào bồn tắm cùng bác. Có em chỉ đứng tắm như mẹ tắm con (khác cái là "mẹ" 100%, còn gói khác thì "mẹ" có mặc đồ).
Còn có em bạo hơn thì sà vào lòng cho bác ôm ấp khám phá. Dĩ nhiên là ko có chuyện ụ đâu nha.
Nói chung cũng hên xui lắm các bác. Có lần mình đi thấy ẻm 100% mà ngực ko đẹp, đâm mất hứng, mình chỉ nói chuyện thôi.

sirius_877

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
0
19
1
26
0 ₿
cảm ơn bác nhiều. em có thêm tý kinh nghiệm.

ngkv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/2/20
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Thành thật xl cái huynh đệ hỏi xong mà bù đầu ko vào xem các huynh dạy bảo. Thật sự là bữa đó mình chỉ ngồi nói chuyện và sờ chút đỉnh v1 à. Ko ôm được cũng buồn. Lần khác có dịp sẽ tấn công nhiều hơn xem sao. Tks các huynh đệ.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

ngkv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/2/20
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Lần đầu đi massage ở sg mà có biết gì đâu. Mới về hỏi mấy bác đó. Thật ra mình ở Tiền Giang mà dưới này chán lắm.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Thực ra mình nghĩa rằng các bác nên đi gói onsen nếu đã đi quen với ktv ấy 1,2 lần. Khi đó có chút thân mật và biết đc cái body của ktv đó có phải gu mình hay ko, thì đi nó mới đáng tiền. Chứ ko thì phí tiền lắm, vì các bác nghĩ xem, cởi đồ trước mặt người lạ thì thường họ cũng là con người nên họ có chút e dè là bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: ngkv

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
nếu đi bên này thì bác đi thử 12 đi , tắm tiên theo l.o.x là bé này làm ok lắm, nếu thích cảm giác thì lấy phòng ngoài cùng, bồn nó nhỏ hơn, gần gủi hơn kkee

• Like
Điểm cảm xúc: sirius_877 and ngkv

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
75
Long Khánh
0 ₿
Windy Tân Phú này không chung Chủ & chung chuỗi hệ thống Massage WINDY.
Massage WINDY mà Hậu mỗ nói tới đây có cơ sở chính ở Hà Nội.
Sài Gòn mình có 3 Chi Nhánh :
• Massage Windy Sài Gòn : 192 – 194 đường Sư Vạn Hạnh, P.9, Q.5 – Tầng 5 trong khuôn viên khách sạn Phước Lộc Thọ 2.
• Massage Windy Phú Mỹ Hưng : 84 đường Cao Triều Phát, khu phố Hưng Gia 4, phường Tân Phong, quận 7 (Phú Mỹ Hưng).
• Massage G Windy : 265 đường Phạm Ngụ Lão – Phường Phạm Ngũ Lão - Q1.
Huynh đài nào đã từng một lần ghé thăm và trải nghiệm qua những gói dịch vụ trong chuỗi Windy mà Hậu mỗ nói trên thiết nghĩ sẽ thấy rõ "Tắm Tiên" ở đây thật sự RELAX như thế nào ^^!

ngkv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/2/20
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Oh cao nhân đây. Tks huynh đệ. Có dịp sẽ thử ghé

Nicolai

Binh Nhì