Chém Gió Thắc mắc về anh em phục vụ

Lượt xem: 1,046

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Tôi có chút thắc mắc hơi tế nhị là mấy anh em phục vụ ngành nhạy cảm như massage, karaoke .... có phải là gay không? Sở dĩ tôi hỏi vậy vì mấy anh em nhìn các bé phỏng phao, ăn mặc sexy, các vòng 1, 2, 3 đều rõ ràng, mướt ơi là mướt lượn lờ qua lại mỗi ngày à chịu được thì tôi đoán phải là gay thôi.

Xin lỗi nếu câu hỏi có làm anh em giới tính thứ ba khó chịu nhưng tôi thắc mắc thiệt.

Cao nhân cho ý kiến giúp.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Nhìn hoài riết chai lì cảm xúc bác à :2onion2:

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Đi làm nhìn mấy em đó khoái, ban đêm về quay tay tự xử. Nếu có dư tiền thì nói nhỏ em đó làm riêng chống vã. Được đôi ba lần, sau đó ngồi nhìn qua ngày theo thói quen.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,720
1,225
0 ₿
Ko có gay đâu pa, mặc dù tui cũng từng biết có mấy người gay thiệt làm quản lý, phục vụ trong mấy cơ sở bar, karaoke, massage nhưng chỉ là số ít, chỉ là lúc làm việc thì phải lo làm việc, rồi ngày nào cũng nhìn nên riết chán, thậm chí có những nơi có luật ngầm ko phục vụ cho người trong nội bộ, nên mấy anh em phục vụ chỉ đi chơi ở những chỗ khác

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Gay là chết khách luôn đó
Mấy lần đang tụt quần thì locker gõ cửa mang nước, mang đồ, súng ống lỗ liếc gì là thấy hết =))

• Haha
Điểm cảm xúc: THICHVU

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
ai nói chịu được. chẳng qua là nó nhìn mỗi ngày nên nó chán (kiểu xem phim *** tập thể nó chán ấy). còn chịu ko được thì bỏ tiền làm 1 suất cho em ấy BJ, hoặc là dẫn mối cho nó nhiều nó free cho 1 lần
nói đâu xa bên hệ thống Nhạc Dương Lầu, tụi qly-locker cặp luôn ktv để ***. còn có thằng locker mê con ktv quá book nó vào làm nó từ chối kìa

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Mới biết vụ thâm cung bí sử này.
Mà cũng đúng, mấy em ktv không được cho đi đến z nên đôi khi cũng cần người để thoả mãn.