**Thái Bình 3** 06 06 06 06

Lượt xem: 15,181

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Chả là vừa được bác hỏi thăm xong thế là sức lực tràn về vội ghé ngay chốn yêu dấu tìm em .
Vừa bước vào phòng thì thấy khá bất ngờ , csvc được thay đổi mới nhìn khá riêng tư và những ý định tà ý hiện lên .
Vừa xông được 10ph thì em bước vào, check nhanh
  • SBD: 06
  • cao khoản 1m55
  • Body : nhỏ con
  • Face: có nhé dể thương
  • Vòng 1: hàng cam cân đối .
  • Vòng 2: gọn gàng
  • Vòng 3: tính ra cũng đủ để doggy kakaka.
  • V4: nước nôi đầy đủ.
Sau màng chào hỏi 2 bé xong thì được em đưa vào cái bồn tắm mà điểm thích nhất là được đặt sau bức tường khiến em cảm giác an tâm hơn và tự nhiên hơn, em tắm rữa sạch sẽ nước âm ấm sảng khoải.
Sau đó làm màn maxa khỏe,
Em đấm khá đủ bài có lực nên mệt nhọc như được xua tan , kèm thêm phần đá nóng của em nữa , em giữ nhiệt đá khá tốt khiến đá áp lên người mà không phải gồng để chịu nóng như bao chỗ . mọi mệt mỏi như được từng viên đá đẩy ra hết dưới bàn tay kỹ thuật của em.
Phần maxa không khỏe:
Đang cảm giác từng viên đá trường lên người thì bổng đâu có 2 hòn đá không được nhẵn lắm cờn cợn thế nào ấy đè lên , nó không theo quỷ đạo nào cả lúc lên lúc xuống làm em cảm giác nóng rang người lên , thằng em thì biểu tình dữ dội hơn, buộc em phải xoay lại để xem đá gì mà đã thế. và như mấy bác từng biết khi đã xoay lại rồi thì hòn đá đó biến mất thay vào đó mà tắm lưỡi từ 2 chân đi lên , cảm giác được đá bi múa cột thật sảng khoái , rất nhẹ nhàng và tình cảm. đôi tay em thì cứ mâng mê 2 tảng đá và bắt đầu tìm nguồn nước của đá.
Sau một hồi tìm được nguồn của đá đầy ướt át thì em cũng đã được vươn cờ trắng đầu hàng .

Kết thúc một buổi nhẹ nhàng cùng em , tắm táp lại sạch sẽ và ra về .
Tic : camapro vip thái
Tip : 1 shot thái.
locker kiêm giữ xe : 20k

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Cái bố trí bồn tắm hấp dẫn vậy bác

nguyễn hữu danh

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/4/17
Chủ đề
0
32
5
33
0 ₿
mới ghé thăm em hum qua, người thì nhỏ nhắn thật, được các biết bấm huyệt, massage khỏe tốt, biết bấm huyệt! BJ cũng ổn, Cho 1 vote!

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
Nghe tắm lưõi kích thích vcl. Tý làm vai chai vào thử xem sao

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Em nó có cho bb kg bác. Thích bb hơn. Kích thích hơn.