[Thái Bình 3]_[Số 5]_Chym non vào đời và sự may mắn từ cậu locker!!,

Lượt xem: 1,746

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chym đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/17
Chủ đề
1
28
8
29
0 ₿
Hai hôm nay la liếm trên instagram của 1 em 96 up hình khoe mông này nọ đồ mà thèm chịch choạc, thèm quá đành tối nay xách đít ra tb3 chơi. Trên đường đi, chym đen nhà nghèo khóc thương cho số phận thằng em, lên đây tìm hiểu lựa số 5, cơ mà lại quên chuẩn bị mất 20k tiền lẻ cho cậu locker, không lẽ tip 50 cho cậu?? Thế là đành phó thác cho số phận đi random thôi.
Tới nơi, gặp cậu locker trẻ tuổi đẹp trai này đồ, được cậu dắt lên phòng mà lòng thấp thỏm lo sợ. Quấn khăn vào xông hơi, 5p rồi ra tắm rửa, được cậu dắt đi vào phòng nằm chờ. Chờ hồi thì em ấy vào, hỏi thì đúng ngay số 5, lúc đó chỉ muốn bay ra gặp cậu locker boa 50k ngay thôi.
+SBD 05 tên Linh
+Làm việc từ 18h
+Cao tầm 1m6
+Face: 7
+V1: 8.5, hệ cam lai mỹ cầm vừa tay, hơi có tí ti xệ.
+V3: 8, nắn bóp rất đã.
+V4: chọc ngón tay móc tùm lum, nước chảy lênh láng.
+Nói chuyện vui vẻ, cười, nghe em nói em bạo lực lắm nhưng tiếc thay em đã gặp anh :)).
+Mát khoẻ: 10, lực tốt, trước có gặp 1 em khác nhưng em số 5 này đi nhiều bài hơn, em làm mình muốn phê luôn, đi tới đâu là hết mệt ở đó liền.
+Mát mệt: em tự chủ động cởi áo, được em cho màn mát xa ngực của bài thái thì phải ( chắc do mở bát ngày mới hihi )
Do quen quay tay, biết sẽ không ra được nên phần mệt mình không chú ý em ấy làm gì nhiều, nên không dám cho điểm đánh giá.
Hết giờ ra về, bảo em kêu cu cậu locker ra boa cho 50k rồi về lòng sảng khoái, mình ấn tượng ở em sự cởi mở thân thiện, gặp người như mình thì mệt lắm nhưng em không nói gì, lúc tip mình hỏi đủ không em chỉ nói cám ơn không hỏi thêm, được em dắt đi xuống dưới tranh thủ nắn bóp cặp bánh bao lần cuối, hẹn em lần sau.
Thiệt hại: tic 60 có code + tip 300 + locker 50 = 410k cho 1 đêm vui vẻ sướng tay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.