Thái bình 3 cùng e 36 tươi trẻ ben sắc bén .

Lượt xem: 1,392

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
Hôm qua đi nhậu cùng đám bạn hơi say ngà ngà nên bèn kiếm chỗ đi massage , tạt về gần bên q5 2 thằng liền gé thái bình 3 luôn . Tỉnh táo xíu rồi đi về cho nó khỏe .

Tới nới gửi xe rồi đi vào mua vé , gọi hotline lấy 2 code giảm rồi thủ tục với lễ tân lấy 2 cái vé thái . 2 đứa tạm chào nhau rồi đi , mỗi đưa 1 phòng .

Đang xông hơi thì e nó cũng vào , tướng tá cũng cao ráo, ngon , hơi say men xíu nhưng vẫn còn rõ lắm . Bước ra để cho e nó tắm táp lại rồi lên giường nằm để matxa.

Em này số 36 , tươi trẻ , cao ráo , cỡ 1m6 mấy đó .

V1: căng , bóp sướng 8đ

V2: thon gọn ,ôm ấp đã 7.5đ

V3: vỗ là kêu , căng cực 8đ.

V4: sạch sẽ , thoáng mát 8đ.

massage khỏe : Đi đầy đủ bài đấm , vuốt , bẻ tay bẻ chân . Đấm cho 1 trận xong tỉnh queo luôn .

massage mệt : Bắt đầu là màn du lịch Thái rất chi là gây kích thích , e nó cưởi hết phần trên và bắt đầu trườn từ dưới đáy chân lên tận trên đầu lưng, núm ty rõ to đi tới đâu phê ríu tới đó . kèm theo đó là đường lưỡi cực kỳ sắc bén , làm mình nổi hết da gà , Chịu không nổi nữa đành quay người lại với e nó luôn . E bắt đầu trường bò trên thân mình , hôn lỗ tai , đi xuống nút ty kèm theo tiếng jav không khác gì trong fim . Đi xuống dưới bắt đầu ngậm thằng nhỏ mình và cứ thế mà bj , lút cán , bú hùng hục khí thế , nứng vãi ra . Mình cũng tranh thủ luồn tay lên xoa nắn e nó , e vườn người xuống cho mình bú bình, đã hết cả mồm , mồm thì bú còn tay thì mò còn gì bằng, ướt sũng hết cả mấy ngon tay , e cúi xuống và cứ thế tiếp tục Bj cho mình , tốc độ càng ngày càng nhanh hơn , mình đành ngậm ngùi thôi thua , e nó thấy mình sắp ra nên cũng buông mồm ra hj cho mình , bắn tung tóe hết khắp nơi , độ phê thì đừng hỏi bên cạnh những tiếng rên rỉ rất chi là kích thích , nằm thêm xíu nữa cho e nó dọn dẹp lại rồi lên matxa đầu cho mình . Ra tắm táp lại lần nữa và đi ra. Bạn mình cũng chưa ra nên nằm thêm xíu tại phòng chờ cho đỡ mệt . Nói vậy chứ phê quên cả lối về rồi chứ mệt đâu ra nữa haha , được lúc xíu bạn mình cũng ra rồi 2 thằng lên xe dọt về . Cười toe toét , chắc đc trúng e đúng gu của ảnh haha.

Thiệt hại : Vé bạn mình lo ( 2 vé 800k ) , tip 6 trăm cho sự nhiệt tình của e nó . Chào các bác đã xem bài .

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.