Thái bình 3 - em 22

Lượt xem: 1,613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Devil Baby

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/18
Chủ đề
10
11
14
0 ₿
Bước vào phòng em liền sà vào lòng tui như một tình nhân đã lâu ngày ko gặp lại. Mà hình như mình mới gặp em lần đầu. Vẫn là những câu hỏi "Anh khỏe hok? Ăn gì chưa .... Em hỏi kệ em. Vì trong lúc đó những ngón tay mềm mại của em vừa vuốt ve vừa thám hiểm thằng em, còn bàn tay tôi thì đang đưa lên cặp bưởi kiêu sa như muốn kéo sà vào lòng mình. Đứng trước một em gái chân dài, vòng 1 tròn tròn, vòng 3 mềm mại như vậy thì ai mà chịu được.
Em lôi mình ra tắm rửa xong xuối bắt đầu hành sự…

Đầu tiên em làm tương đối đầy đủ phần matxa khỏe. Mình như rũ bỏ hết những mệt mỏi thể xác.
Sau khi hoàn tất phần matxa khỏe thì đột nhiên thấy em ngồi im. Trong lòng bỗng nôn nao lạ thường.

Tôi bèn quay ngược đầu lại thì ôi thôi, cái thân trắng nõn nà với đôi gò bồng đào to tròn mềm mại và cặp nhũ hoa nho nhỏ xinh xinh đè thẳng vào mặt. Đến đây rồi thì đành thuận theo lẽ tự nhiên úp mặt vào 2 cái bánh bao thôi chứ biết làm gì.

Cảm giác đầu tiên là cặp ngực tròn trịa, mềm mại và ấm áp quá ấy. Đôi gò bồng đảo đến đâu là sung sướng đến đó.

Rồi bỗng đâu tôi cảm giác được một dòng suối nho nhỏ ấm áp đang nhè nhẹ len lỏi trên lưng. Lâu lâu lại có cảm giác như có một đàn kiến đang du ngoạn trên cơ thể mình. Thì ra em đã dùng 3 skill trong một lúc.

Tôi chỉ biết nằm im mà tận hưởng. Nhưng cũng chỉ một lúc sau đầu óc thì bắt đầu chìm vào đê mê. Thời gian như ngưng lại. Cảm giác lại chực dâng trào như thác lũ. Cả 2 lại quấn lấy nhau như đôi tình nhân lâu ngày gặp lại

Em cũng lick ti nhiệt tình, đến tê tái cả 2 hòn, tôi thì lòn khe suối,… Đến cuối cũng là núi lửa phun trào bay cao cảm xúc.

Note: Quên đánh giá cho các bác

SBD: 22

Face: dễ thương, trắng trẻo

Mình dây, thon gọn nha

Em này làm ca sớm đến 12h là nghỉ rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.