Q.2 Thái massage với 79 No1 quên lối về

Lượt xem: 1,065

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
98
97
0 ₿
Hi anh em,
Dạo này công việc em cũng hơi bận nên mong anh thông cảm giúp em ! mình phóng xe vội ra Q2 ngay. các khâu lúc đầu như gặp lễ tân, đưa code, book số KTV đều như bình thường nên thôi mình không nêu ra ở đây nữa.
Đợi tầm 3' là được dẫn lên phòng. Lần này được vào phòng rất đẹp và rộng rãi. Mình thay đồ ra chui vào phòng xông hơi được một xíu là em vào. Đứa ở trong phòng kính, đứa ở ngoài nhưng đã bắt đầu huyên thuyên với nhau rồi. Trong lúc đó, em chuẩn bị khăn, nước sẵn. Khi vừa bước ra thì em đã nhận ra mình nên không khí trong phòng khá thoải mái và vui vẻ. Em nó vừa tắm, vừa kể chuyện; mình thì vừa nghe, thỉnh thoảng lại uh, ờ, còn tay thì cứ chăm chăm khám phá vòng 1 của em. Thế mới thấy mấy ông vua ngày xưa sướng thật các bác ạ!!!
Sau khi tắm táp xong thì chuyển qua phần massage khỏe. Riêng phần này của bé 79 thì chắc mình cũng không cần mô tả thêm; đấm khá đủ bài và có lực. Hôm đó vừa đi làm về nên thật sự mình cũng khá mệt. Nhưng sau tầm 30' massage của em thì đã lấy lại được tinh thần để chuẩn bị vào phần căng thẳng nhất: massage thái và thư giãn.
Em làm rất nhẹ nhàng kèm theo âm thanh hifi rất kích thích. Bác nào mà yếu yếu chắc chưa đi đến chợ đã hết tiền rồi. Riêng phần massage mệt thì ở lần gặp lại này, em nó còn ưu ái cho mình một số tuyệt chiêu mới nữa. Nói chung là lên mây các bác ah! Tầm 15' thì mình đầu hàng vô điều kiện luôn.
Nằm nghỉ mệt, hai anh em nói chuyện thêm một chút rồi em đưa mình đi tắm lại và ra về. Kết thúc một buổi gặp mặt vui vẻ!
Về phần đánh giá thì mình sẽ ko chấm cụ thể ở đây nữa vì bé 79 cũng khá nổi tiếng rồi. Tuy nhiên cảm nhận mỗi người mỗi khác nhau nên các bác cứ thử tự mình khám phá nhé. Mình tin là sẽ không hối hận đâu :D
Thank anh em rất nhiều vì đã theo dõi bài report của mình.
Tic: 700k còn 420k camapro
Tip: bằng vé có bonus

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
79 thấy cũng hơi cứng, nhưng cũng ngon đấy bác