Q.10 Thái tê tái cùng 07 Minh Long kute

Lượt xem: 1,670

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
95
58
0 ₿
Đã nghe danh Minh Long từ lâu, nay thấy hứng hứng nên ghé xem có gì thay đổi không, rồi phi con ngựa sắc đến Minh Long ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 06 và 07, 12, rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, chỉ còn bé 07 thôi, đành chịu thôi vậy, thấy vài hôm trước có mem nào review 06, thấy cũng ok tính trải nghiệm thử, thấy 07 body cũng ok quá, ko biết ở ngoài thế nào.
Gặp anh lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu 1, phòng trong cùng, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì sau dịch có sửa chữa và thay bồn và thay giường to, thay đổi khá nhiều nói chung đối với cơ sở lâu năm như thế thì quá ok.
Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng mình dây, ngực cam việt, face ổn, da trắng nhưng có duyên…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền
Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khăn cho đỡ lạnh, và rồi qua giường
bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,
Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp
Bé: Dạ
Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out

Thiệt hại:
Tic: đồng giá 299k có camapro
Tip: 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Lux and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh đã đến cơ sở chơi và có một bài đánh giá về bé ạ

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
bé 7 này thì ổn áp rồi bác em có đi bé vài lần

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Sao văn giống bài này, chủ thớt cày rp ảo chơi event à?

• Like
Điểm cảm xúc: Lux

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Bác nói e mới để ý kkkk