Q.9 thăm 09 masteri 79

Lượt xem: 3,041

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
tình hình là dạo này bí bách quá không có chỗ đi, nay lén con gấu trốn ra ngoài nhậu sẵn ghé xả stress bấy lâu. Chỗ này chắc nhiều anh em biết rồi nên mình không nói thêm, thấy trên camapro đang có giảm giá vé nên qua xông hơi rồi cho mấy em xả bia giúp hehe

Qua nghía hình thì thấy em 09 nhìn khá bén với cặp ngực lồ lộ nhìn chảy cả nước, gặp gu lại thích vếu nữa nên xúc tiến ngay luôn. Face e dễ thương, nhìn có gì đó dâm dâm. xông hơi xong ngồi xà quần với em tí rồi vào để e tắm cho

Tắm : khá ổn, lớn nhỏ tắm đầy đủ đặc biệt hơi thiên vị thằng nhỏ cứ sờ mó riết

Đấm bóp thư giản : Do tranh thủ sớm với muốn được bình đẳng lớn nhỏ thành ra kêu em thư giản luôn. Thế là bay lên giường tâm sự cùng em, nằm sấp để em dùng vòng 1 bự đó lướt lên lướt xuống, rồi bắt đầu là sự ướt át , ấm áp, vuốt ve đủ cả, lưỡi em đi rất êm, tay thì em vuốt nhẹ bẹ sườn rồi xuống thằng nhóc, ngực thì lượn lờ trên lưng chỉ 2 đầu ti tip lưng , ấy vậy mà nó phê lắm ấy. sau đó em trường xuống xoay xoay lưỡi chỗ mông làm nhóc nó đang như kích thích vậy, hứng quá quay lại ôm em hun hít, nhất là cặp ngực to ấy bú mút hoài ko ngán, tay thì ko ngừng xoa ngực, xoa con bướm của em làm em không ngừng rên mà nghe sướng cả phòng, sau đó em đè tui xuống mà mút lấy nút để con ku đã cứng ngắc, xong lại đá bi chụt chụt, em bú mút mà như muốn nuốt luôn con kiu, tưởng mất tiêu cây hàng luôn rồi, cuối cùng thì tui được bắn một phát liên hồi, bao nhiêu ức chế được giải tỏa,

Hồi sức : vừa xong em ra rửa tay rửa mình lại rồi bắt đầu xoa bóp đầu ,

Đánh giá em 09: face dễ thương dâm dâm, làm nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Diana

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39