thăm cơ sở mới với điệp vụ 16

Lượt xem: 1,129

hoangthien0809

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/10/19
Chủ đề
2
50
17
33
0 ₿
nghe các bác bên này bàn tán nhộn nhịp quá cũng hơi khó chịu trong quần nên mình cũng thử pm bác Lục A Ka xin cái điệp vụ để trải nghiệm cho biết, sau 3 lần thất bại, phải tới lần thứ 4 kiên trì mới được bác Lục để ý gửi cho cái điệp vụ 16 ^^ vui sướng quá vác súng đi ngay cho nóng
đến cơ sở show code xong ngồi đợi 5p được anh locker đát lên phòng
ấn tượng đầu tiên khi tới Dubai Q1 chính là vàng, nguyên 1 tông vàng, vàng từ cửa tới phòng, chỗ nào cũng vàng, may mà cái cửa phòng chưa vàng, chứ cái cửa phòng mà màu vàng nữa thì chất quá rồi, nói chung rất đẹp và sang trọng.
Phòng xông hơi rất nóng, chui vào được tầm 5p chịu hết nổi phải đua ra rồi hix
mẹ tắm con thì không có gì nhiều để nói, chỉ là tắm thằng anh thì ít mà tắm thằng em thì nhiều, cứ vuốt ra đẩy vào, rạo rực cả người
Massage khoẻ đánh giá chung là có bài bản đầy đủ đồ nghề mà lực hơi yếu
đến phần mệt , e cười tủm tỉm đầy nguy hiểm rồi từ từ cởi áo để lộ cặp ngực xinh xắn . Sáp vào là hun hít các kiểu con đà điểu , mát xa thái em làm rất phê , cảm giác đầu ti cứ lướt lướt trên từng cm trên cơ thể , đường lưỡi phải nói nó đều đặn tê tái vô cùng , vừa đá bi vừa vuốt trụ , kết hợp bj hj nó nhịp nhàng đầy kích thích , em cũng khá là tâm lí chứ không là đã gục từ đời nào rồi.
1 điệp vụ phê pha, 1 bé đáng để quay lại thăm
mặt xinh nhưng hơi buồn
tic : điệp vụ
tip : 600 cho sự hài lòng
giữ xe locker 20k
cám ơn bác Lục đã tài trợ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ