Q.10 thẩm em 09 zú bự

Lượt xem: 414

đệ tử anh 5

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
43
15
0 ₿
sau bao ngày tu cuối cùng cũng đành tu hú khi thằng em đòi đi ăn bé 09 hawai nhìn bé non thật chớ vừa cao vừa trẻ khoẻ quá là đã rồi thì con ciu cũng thắng lí trí khi mình nhận ra mình vừa vô tới chỗ gửi xe hawai lỡ rồi thì thôi lên phòng luôn vô nhân viên mời gọi vé super king thêm nhìn ảnh bé 09 cũng ngon nên ok luôn
xông hơi ướt là thứ không thể thiếu thôi làm 10p cho đỡ buồn ngủ xông xong là bé vào rồi ngồi tâm sự với em 1 lúc mà em hết sờ ti đến sờ ciu lại thêm màn cháo lưỡi dính như cao su nữa thì mình chơi mạnh bạo lột đồ bé ra bế luôn vô bồn cho đỡ hư đốn , vô nước em như con moè cụp đuôi rụt rè nhút nhát hẳn nhưng khi quen với nhiệt độ nước em bắt đầu quậy đục nước luôn , hôn hít nghịch xà bông té nước như ở hồ bơi vậy làm nước đổ hết ra sàn nhưng mà nó vui
tắm xong ra giường làm bài khoẻ bé còn nhỏ nhưng làm cũng khá ok mình không yêu cầu cao phần này lắm làm đủ bài , cũng làm đủ lâu để mình thư giãn khoẻ người rồi em qua bài mệt em trườn bài bản lắm nha từ ngực đến dùng cô bé , làm mà mình muốn đè em ra làm thật luôn mà bé không cho , mình kêu vậy thôi em bj cho anh đi em cúi xuống làm 1 đường lưỡi ngay bẹn rồi thăm 2 hòn bi trước rồi đến thằng em , bé liếm mút rồi đi lưỡi điêu luyện không biết bao nhiêu thanh kiếm đã hy sinh trước em và rồi mình cũng hy sinh bắn luôn vào mặt bé cho bõ ghét hehe
face đúng 9 điểm gu mình hot girl nha các bác
v1 zú bự to tròn
v2 thon gọn eo ót đỉnh
v3 bự quánh đét đét
v4 ngọt nước gọn gàng , thơm

tic 900 giảm còn 450
tip 1tr2