Euro 2024 - Q.1 - Thăm em ngày mưa bão | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Thăm em ngày mưa bão

Lượt xem: 347

AdamLang

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
31
261
54
33
Tphcm
0 ₿
Ngày Bò Tót húc banh xác bầy Sư Tử thì cũng vô tình rớt ra code :2onion2: .Mình cũng hơi buồn vì Anh ko khôn nên thế phải tới chữa lành nơi đăc khu 41 thần tiên.

Dạo qua ipad thì mấy bé hot bận hết rồi nên kì này ôn lại kỉ niệm với 37 . Book xong ngồi đợi tầm 5p có phòng . Mấy nay đi xa cũng hơi mệt nên vào xông hơi cho khoẻ , phòng xông mới vô thì nóng gắt nhưng lâu rồi quen thì thật sự rất phê. Ngồi xông được 10p thì em vô , minh bỏ qua xông khô nên ngồi tám chuyện với em tí rồi vô bồn .

Em vẫn vui vẻ, líu lo như ngày nào . Vô bồn thì em biến hình thành ma nữ , ăn tươi nuốt sống con hàng vào tầm nhắm. click ti xong làm nhẹ tí bj làm nóng người . Vui vẻ phần đầu thế là vừa đủ , mém nữa out thì ê mặt :3onion15:

Phần khoẻ thì bé vẫn ổn , từ đầu xuống chân , chỗ nào nhức mỏi thì có thể nói em làm kĩ . Đắp gối thảo dược , chà đá nóng , đối với mình cũng ổn về phần này . Làm trước sau hết thì mình nằm sấp để em nuru . Dầu mát lạnh được thoa đều khắp cơ thể , chà núi thì đi tới đâu phê tới đó . Bé skill đỉnh , làm tới đâu muốn khóc thét tới đó . Bầm đập sau lưng xong thì tới được thằng em . Kẹp xúc xích giữa cặp núi đồi thì chỉ biết thở dốc phê pha , kết hợp với bj thì người mạnh mẽ cũng cầm cự được tầm 5p là xong . Cả tỉ tinh linh đã hy sinh :9onion32:

Em vẫn tốt từ dịch vụ , thái độ và cách chăm sóc khách hàng để lại ấn tượng tốt.

Cám ơn mod Dory và Đặc khu 41 đã phục vụ rất hài lòng.

Đặc khu 41 mãi đỉnh :ami-(1):

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,749
2,036
0 ₿
Mưa bão đi thăm bé cưng là chuẩn bài rồi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: AdamLang

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,119
1,010
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm bé cưng 137 tại đặc khu 41 ạ... Chúc huynh thật nhiều sức khỏe và may mắn ạ :cuteonion41::cuteonion41: