Tham gia diễn đàn và những lợi ích của các thành viên

Lượt xem: 1,592

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Tham gia diễn đàn và những lợi ích của các thành viên

Diễn đàn được xây dựng với mục đích tạo sân chơi, nơi giao lưu chia sẻ về các địa điểm massage uy tín chất lượng để mang lại cho khách hàng chúng ta sự hài lòng tốt nhất khi sử dụng dịch vụ massage

Gia nhập thành viên và những lợi ích

• Thông tin về các loại vé mời voucher với mức giá tiền giảm từ 50-70% của các cơ sở massage
  • Tiếp cận và được chia sẻ nhiều thông tin hữu ích về các cơ sở massage, địa điểm vui chơi giải trí thư giãn nổi tiếng uy tín khắp mọi miền trong cả nước.
  • Thông tin về các kỹ thuật viên có trình độ tay nghề cao, chất lượng từ các bài viết chia sẻ trải nghiệm thực tế từ các thành viên khác
  • Thông tin về những cơ sở massage kém chất lượng, những kinh nghiệm xương máu được các thành viên gạo cội truyền đạt và chia sẻ
Và những lợi ích khác….

Vậy còn chần chờ gì nữa, các bạn hãy cùng gia nhập cộng đồng matxa với chúng tôi để có được những giây phút vui chơi thư giãn massage tuyệt vời nhất sau những mệt mỏi căng thẳng áp lực trong cuộc sống và công việc hàng ngày.

• Like
Điểm cảm xúc: quangkhai and Selane

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
thiếu rồi bác Hido ơi....Phải thêm câu này nữa
"Tham gia diễn đàn các bạn sẽ được bác Hido dắt đi massage hằng tuần :))))))))))))))))"

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Lợi ích mong muốn của anh em là được đi massage miễn phí kaka

KanTai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/15
Chủ đề
1
8
1
30
0 ₿
Hehe e đồng ý với bác Minh Nhỏ bữa nào đi chung cho vui ko bác :))