Gò Vấp Thám hiểm cùng A9 Hera

Lượt xem: 1,212

Thuong quan gia

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/3/22
Chủ đề
2
3
2
0 ₿
chào các bác,sau khi đọc 1 số bài test cơ sở thì mình cũng đi thử hôm nay xem có như lời các ae đồn không. Alo cho bác tỉnh lấy ngay code,hỏi về các bé mới rồi book ngay cái vé sp hera.
tới nơi thì bác tỉnh ngồi đợi trong đi ra mở cửa,mời ngồi vào ghế rót trà và tư vấn dịch vụ và giá vé,bác nói rất rõ và review về các bé rất ok,chọn ngay bé A9 mới của cơ sở.
ngồi 1 tí thì lễ tân mời lên phòng,vào phòng thì phòng rộng thoải mái,phục vụ giới thiệu từng phòng xông và bồn tắm các kiểu khá chi tiết.
ngồi xông được bao lâu gì đấy thì bé gõ cửa vào,điều đầu tiên mình kinh ngạc là chiều cao của bé,cao hơn tôi 1 cái đầu,face đẹp,3 vòng ok,chỗ cần lõm thì lõm,chỗ cần to thì to,bé nói chuyện rất duyên,gợi chuyện tốt,trong lúc xông thì bé mở bồn nước,xong thì ra bé lau người rồi ngồi tâm sự tí rồi vào tắm chung,quên mất bé khá trắng nhé các bác
đầu tiên là về phần osen. Điểm này bé tắm chà như tắm cho ny,thư giãn thì bé làm rất tốt,nhẹ nhàng tình cảm không gượng ép thằng nhỏ của mình.
xong xuôi thì bé mời nằm lên giường tới phần khoẻ,bài bản thoải mái,lực đầy đủ,không làm nhanh,hấp tấp ẩu.
phần massage v3 thì bé làm nhẹ nhàng tình cảm vừa ôm vừa chà.
các phần còn lại thì không có gì đặc biệt nên xin phép các bác mình bỏ qua.
phần thư giãn cuối thì có bảo bé cho chà bướm lên cậu nhỏ 1 tí,hehe,bé cũng ngoan ngoãn làm cho vài đường chà ướt át,thư giãn ở tư thế 69 sẵn khám phá khe suối nhỏ của bé,hồng hào ướt át,sau vài phút nghịch thì cậu nhỏ không chịu nổi đành phải ra thẳng trong mồm bé,bé cũng vui vẻ hút cạn đến giọt cuối cùng và không quên liếm sạch. xong xuôi ra về bé còn hun má thêm cái rất chi là tình cảm nhé ae.
sau 1 buổi đi thì mình chỉ miêu tả về bé như thế này.
Face: Đẹp,cười duyên
V1: To tròn,bóp ổn
V2: Thon gọn
V3: Hơi nhỏ theo cảm nhận
V4: Ướt át hồng hào thơm tho sạch sẽ
Đặc biệt: Bé cao,hơn tôi tận cái đầu
tic theo code còn 600
tip 1200k
bo bé lễ tân với cu lễ tân 100
tổng thiệt hại 1900k,đáng đồng tiền bát gạo.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé e xin chân thành cảm ơn bác đã ghé và sử dụng dịch vụ ms hera bác nha . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a.