Q.2 thám hiểm no1 sau chầu nhậu

Lượt xem: 780

Yêu nhau khó

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
24
31
29
0 ₿
Gần đây buồn tẻ chả bít làm gì, nằm chèo queo một mình , nghe điện thoại rủ nhậu bên Trần não q2 , nhậu xong thì lên máu nhớ có cái no1 ở q2 nên đi thử luôn .
chạy lòng vòng 1 hồi cũng thấy chỗ đáp, gửi xe rồi vô quầy check code này kia, nghe tư vấn hồi chọn vé body vip , ngồi làm ngụm nước xong thì được đưa lên phòng, phòng ốc ở đây cũng khá ổn, gọn gàng sạch sẽ, tui vô xông hơi 1 lúc trong khi chờ bé lên phòng, vì chả bít em nào nên tui đi random, cỡ vài phút thì em bước vào, có nét khá cute, nhìn kiểu dâm ngầm tự giới thiệu là 01
V1 cam việt mềm mại
V2 có chút lipid
V3 tạm ổn, nhưng to tí thì ngon vì tui thích mông to
Sau màn chào hỏi thì em lau người giúp tui rồi dắt đi tắm, tắm thì như đi vé thái mấy chỗ khác , kỳ cọ sạch sẽ được tặng thêm màn vuốt kiu nhẹ cũng thích thích
tắm xong leo lên giường cho em nó đấm lưng , dạo này cái lưng nó cứ mõi nên kêu em nó đấm nhìu tí đã đã
Rồi em dùng v1 chà dọc lưng rồi xuống chân kèm thêm bài lưỡi nó thích quá làm kiu tui dựng dậy không nằm yên được , em liền lật tui lại rồi tiếp tục bài vỡ , chà từ chân lên ngực, em dừng ở chỗ kiu khá lâu chà tới lui làm nó cứng ngắt, hành hạ tui xong em xoay người lại đưa v4 cho tui rồi tập trung vào ăn kiu của tui , tui bắt đầu thưởng thức hàu của em , nước nôi khá ổn , hương vị cũng ko tệ, em bắt đầu phát ra âm thành jav quen thuộc, rồi tui cũng hy sinh trong đôi môi em . Phê pha ôm em 1 lúc rồi về
thiệt hại hết 1200 cho chuyến thám hiểm này